Winnone mwenzio nimejitoa kwenye pambano mume ameshindwa kubaki na mtu mmoja....nikiwa period anakuja kwako ukiwa period anakuja kwangu....hawezi vumilia siku hata moja bila kuloweka[emoji849]
Kumbe ni hope?mambo ya kua unamsema Hope urassa mi sipendi sameja😂😂😂😂😂
😞🙌🏿ashafany kama mlo hawez kumaliza siku bila kuweka chchte tumboni[emoji38]
Bahati nzuri hayupo
Kwangu ndo nimefunga milangono comment mahi wangu nimejionea ila ukimuacha anajirudi na "sory mama"kama zote
Kwangu ndo nimefunga milango
Hakika hakikisha unatoboa cute🥴asante kwa kuniachia huu msalaba[emoji23],, nitafika nao kalvali[emoji38][emoji38]
Hakika hakikisha unatoboa cute[emoji3061]
Hakika🤓ili historia iandikwe[emoji38] worry not haniiii
Anakujamwambie athibitishe hapa
Anakuja
Haya mambo mbona yanaongeleka 🥺🙄Kwangu ndo nimefunga milango
😭😭 Nakuacha huku naumia love...but no way out 😥Haya mambo mbona yanaongeleka 🥺🙄
Anakuja
Naenda zangu bustani, sijadiliani na watu wanaojuana uchi waonamsubiri[emoji1785]
🤣🤣🤣tuvumilie kipenzi... haya mambo ni ya Kawaida cute...pleaseNaenda zangu bustani, sijadiliani na watu wanaojuana uchi wao
Hapa jiandae kwa ban tu no way out😂Nikikumbuka ule muungurumo wako unapomwaga ndo nachoka mwili na roho...bado nakupenda ila sina budi nikuache uende babe😭