π€£π€£π€£Afu nipo likizo ...sijui nije nionje walivyoonjeshwa wenzangu π€Ohooo.. πππ.. utatolewa damu..
π³Ulimi kufanyajeπ π π ulimi je ?
π€£π€£π€£π€£π€£ Niache bhanaππ π we dawa yako ni doggie tu au ufungwe kamba
ππππ banaa wananichafua mie, sijawai na mtu wa humu ...π₯΄π₯΄π₯΄ how come mwanamke aje kusema kaliwa mala nne, lodge wapi.. sijawai ona mwanamke wa hivyo, mnashindwa unga hata doti.. jamani π π π ππ€£π€£π€£Afu nipo likizo ...sijui nije nionje walivyoonjeshwa wenzangu π€
Ni kweli umepita ila haituhusu Bossππππ banaa wananichafua mie, sijawai na mtu wa humu ...π₯΄π₯΄π₯΄ how come mwanamke aje kusema kaliwa mala nne, lodge wapi.. sijawai ona mwanamke wa hivyo, mnashindwa unga hata doti.. jamani π π π π
π π π hujui kazi ya ulimi.. kwani kulamba ( test ).. narudi dom .. leo nilijumuika na familia yangu.. ila kwa mambo haya acha nikae mbali na waungwana wa JF π π π π .. nachafuka sana.. maana orodha ya niliowakula inaonekana ndefu sanaa..π³Ulimi kufanyaje
Pigs kimya...usijibu....kimya kama hakuna lililotokeaππππ banaa wananichafua mie, sijawai na mtu wa humu ...π₯΄π₯΄π₯΄ how come mwanamke aje kusema kaliwa mala nne, lodge wapi.. sijawai ona mwanamke wa hivyo, mnashindwa unga hata doti.. jamani π π π π
sijapita banaa.. π₯΄π₯΄π₯΄ nitampata huyo dogo waje wapembane na kichaa wake huyoNi kweli umepita ila haituhusu Boss
acha hofu hizoYeah,anaweza jifanya kakosea tundu
Kwaiyo nisijibu lolote nikae kimya πππ.. basi acha nifate ushauri wako.. maana na mie naonakena mwehu kama waoPigs kimya...usijibu....kimya kama hakuna lililotokea
π€£π€£π€£πacha hofu hizo
haachwi mtu hapa ππ€£π€£π€£π€£π€£ Niache bhanaπ
Achana nayo,yapuuze....yatapita tusijapita banaa.. π₯΄π₯΄π₯΄ nitampata huyo dogo waje wapembane na kichaa wake huyo
π₯΄π₯΄π₯΄.. kuogopa nini .. siki dogo na jamaa walita kuoana, dogo akaniomba ushauri nikamuambia kama mmependana oaneni.. dogo badae akaniambia jamaa ana watoto watatu na mtoto wa mwisho ana miezi miwili .. akaona jamaa kama ana tatizo la akili.. akaniomba ushauri tena nikamuambia apime.. badae wakatibuana nini.. kuna ijinga mwingi ambao wana nihusisha na sikuwapoSana,mi mwenyewe nilistuck kidogo....kula wengi si tatizo tatizo kifua....niliogopa mnoo.....
Nitamsaka dogo.. haiwezekani wanichafue.. kipuuzi.. bora ningekuwa nimepiga kweli. π π π .. nakula picha ya samakiAchana nayo,yapuuze....yatapita tu
Kabisa,Kwa sababu kesi imemwangukia manzi basi we iache ivoivo...kama Ulipiga pale sasa huo ndo uanaume kuliko kujulikana hanithiKwaiyo nisijibu lolote nikae kimya πππ.. basi acha nifate ushauri wako.. maana na mie naonakena mwehu kama wao
mie hata sidindishi ( sina kadudu ) alafu naambiwa nimekula mtu jamani π€§π€§π€§πππππKabisa,Kwa sababu kesi imemwangukia manzi basi we iache ivoivo...kama Ulipiga pale sasa huo ndo uanaume kuliko kujulikana hanithi
Haya sawamie hata sidindishi ( sina kadudu ) alafu naambiwa nimekula mtu jamani π€§π€§π€§πππππ