mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,944
- 81,594
Achana nao hao....๐๐๐ hupendi amani
Npo beloved je uko poa? sorry for late reply nltingwa na night glory๐คฃtchaot long time no see.. Upo mkuu?
Niko vyedi asee, vizuri๐๐Npo beloved je uko poa? sorry for late reply nltingwa na night glory๐คฃ
Ebwana, ntakutafuta usiku, we jamaa hulali kama bundiNiko vyedi asee, vizuri๐๐
Kawaida tuu mbona๐๐๐๐ kuna muda inabidi tulale ili tusionekane watofauti sana.Ebwana, ntakutafuta usiku, we jamaa hulali kama bundi
Kwani ndo inaelekea 00:00 ?๐ฅดKawaida tuu mbona๐๐๐๐ kuna muda inabidi tulale ili tusionekane watofauti sana.
Itakua,, naona ni saa kasoro๐๐๐๐Kwani ndo inaelekea 00:00 ?๐ฅด
To yeye mambo๐Kwani ndo inaelekea 00:00 ?๐ฅด
๐คฃ๐คฃ๐คฃNimewapenda Kwa kweli.... umeamkaje Leo lakini?Itakua,, naona ni saa kasoro๐๐๐๐
Niko salama kabisa sisy, sijui nyie huko southern highlands ๐๐๐คฃ๐คฃ๐คฃNimewapenda Kwa kweli.... umeamkaje Leo lakini?
๐คฃ๐คฃ๐คฃHuku sangu high school tuko poa aiseeNiko salama kabisa sisy, sijui nyie huko southern highlands ๐๐
acha zako 2006 ni wanafunzi ujue๐Wee si nasikia ni wa mwaka 2006.....sitaki hata salamu yako Kwa kweli๐
Sasa,mwanachuo ni mwalimu au mkufunzi?acha zako 2006 ni wanafunzi ujue๐
ni raia wa kawaida๐ havai uniformSasa,mwanachuo ni mwalimu au mkufunzi?
Ndio, ila wa chuo๐๐๐acha zako 2006 ni wanafunzi ujue๐
To yeye ananiogopa, hataki kukutana na mimi๐ na tuko wote green cityNiko salama kabisa sisy, sijui nyie huko southern highlands ๐๐
Tulia wewe....usipende ukubwa....we gonna rape you๐คจni raia wa kawaida๐ havai uniform