JamiiForums Usiku wa manane

Io kwako wewe kwangu mimi ana 45%πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Mtatuua asee ndo maana tunawahi kufa na mapressure na kisukari daah pesa nitafute,nikuridhushe 6 kwa 6, na watoto ni lee tena daah

Ndo maana kataa ndoa gang inakuwa day to day πŸ€”πŸ€”
 
Mtatuua asee ndo maana tunawahi kufa na mapressure na kisukari daah pesa nitafute,nikuridhushe 6 kwa 6, na watoto ni lee tena daah

Ndo maana kataa ndoa gang inakuwa day to day πŸ€”πŸ€”
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚Nani kakwambiaa?
Kwaio we kama unatafuta pesa ndo usishike mtoto wako? Bond lazma iwepo bhana..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…