JamiiForums Usiku wa manane

Niko pori kikazi. Muda huu nimetoka kunyonga dongo nimefinya hapa nipo kichalichali nabeua cheua tu!
Nikiamka asubuhi nakidimua kutwa nzima show ita lapse 7days...! daah nimewamiss wanangu hasa mama yao!!
 
Niko pori kikazi. Muda huu nimetoka kunyonga dongo nimefinya hapa nipo kichalichali nabeua cheua tu!
Nikiamka asubuhi nakidimua kutwa nzima show ita lapse 7days...! daah nimewamiss wanangu hasa mama yao!!
Komaa comrade Mungu ndiye aliyetukabidhi jukumu hilo wanaume
 
Wednesday! 🤗 Wazee wa popo mupooo! Rasmi lindo limefunguliwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…