Bado mtoto mdogo sana ww ...subiri akija atakuelekezaAlaaa! Anafunda na hii mvua [emoji15]?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hatuchukui maelezo sisi.Bado mtoto mdogo sana ww ...subiri akija atakuelekeza
Jana nilifika mpaka saa 10 leo nakimbia sifiki huko0140
πππMwenyewe apa nataka nile kona kwa mwendo wa kukwepa Ndege nizame angani πππJana nilifika mpaka saa 10 leo nakimbia sifiki huko
[emoji23][emoji23][emoji23] mm nataka nikimbilie Telegram kinakasirishe watu usiku huu[emoji16][emoji16][emoji16]Mwenyewe apa nataka nile kona kwa mwendo wa kukwepa Ndege nizame angani [emoji3][emoji3][emoji2]
Poa boiPoa mkuu na mm Narud humu saa kumi Kamil
Naona sahii unaota kabisa