And someone is delighted[emoji4] somebody is lucky
Kashatusikiliza naona amebadiliThank you,he took the advice.
Hapana sijuagi kununaBado umeninunia?
Mka tiane wenyewe ππππMuda umefika sasa....View attachment 1260001
Hapana sijuagi kununa
Best, bado hujaacha tu ulabu?Ohhhpppsss.....
Haya ndio nadhara ya kuingia humu nikiwa na K-Vant kubwa kichwani...
Kila nikiiona nakumbuka bata za awamu yake na kuumizwa na namba ninazozisoma sasaπWatu wana roho mbaya sana,shida gani mkuu [emoji38]
Kila nikiiona nakumbuka bata za awamu yake na kuumizwa na namba ninazozisoma sasa[emoji45]
Kashatusikiliza naona amebadili
Umenifanya nivimbe kichwa kwa kunambia 'unanipendaga' huu ni mwaka wangu wa 10 sijatamkiwa hilo neno π[emoji23] ndo nachokupendeaga
Huwa unajishusha
Sasa yupo vizuri, asubiri tu Pm za wadada zitakavyo mwagika[emoji1787][emoji1787]
Ya kufanyaje?πMida mida
Nikiacha viwanda vitafungwa, serikali itakosa kodi na vijana watakosa ajira. Hapo sasa nitakuwa nimewakosea waTanzaniaBest, bado hujaacha tu ulabu?
Oooh ushanitamanisha sasa[emoji39][emoji39][emoji39]
Watoto wako watapata hasara πππSiku nikiwa baba...View attachment 1260035
Hahaha sawaNalinda kimyakmya
Walah umenihamasisha kurudi chamani!πNikiacha viwanda vitafungwa, serikali itakosa kodi na vijana watakosa ajira. Hapo sasa nitakuwa nimewakosea waTanzania
Muungwana ni vitendo, inaonekana jamaa ni mtu poa sana. Nakungoja weweπThank you,he took the advice.