JamiiForums Usiku wa manane

Sasa walinzi wenzangu naombeni ruksa,nikavimbe aisee.

Magwanda na silaha zangu naziacha HAPA.
 
Mkuu
Ukipata zali oa huko. Huku sisi tunaitwa vibamia
Saivi wamechange sheria za kuowa si unajua wamejitoa umoja wa ulaya hawa, ila nitatia mimba tu mkuu, alaf mm mwenyewe nilikua na demu wangu huko ila najua washkaji wanamtomba dah, nina maumivu kinoma yaaani na sjui kama sio ww unaemtomba demu wangu huko
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…