JamiiForums Usiku wa manane

Macho mazito hili swali nitakujibu kesho yani siwezi tena
 
Hahahahaa lemutuz akijicheki anajiona km sean kingston wakati ndo anatoka toka

Sent using Jamii Forums mobile app
Kitu kinachonifanya nione yule mzee is more than the word mzee itself
Kwa kawaida humu jf ukimzungumzia mtu yoyote maarufu watajitokeza waliosoma nae hata dr shika tulivomuulizia walikuja marafiki zake wa zamani
Ila le mutuz mwaka wa ngapi huu tuna muongelea ? Mpaka leo hajajitokeza rafiki wake wale classmate wake wa zamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda alisomea had darasa la nne, [emoji16][emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…