hahaha kumbee! yule kipa wa liver anaKesi ya kujibu leo...Goli linalofungwa mbali,kuna mtangazaji wa Azam Tv anaitwa Baraka Akson Mpenja alianzisha style ya kuita Mama mkanye mwanao.
Hahaha, punguza hasira ,wasalimie UPB , Uswazi Pindazi BovuAkhuuuu we si utupendi wa uswahilini lewa mwenyewe niko nalewa zangu uswahilini kwetu
Hizo sio mambo zangu acha niwe upande wa curry tuHaha si fujo kwel kweli haya baadae upo upande wa curry au harden??
Angekuwa bongo nadhani leo, asingeenda nyumbani kwakehahaha kumbee! yule kipa wa liver anaKesi ya kujibu leo...
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha, punguza hasira ,wasalimie UPB , Uswazi Pindazi Bovu
Goli mita za kutoshahahaha kumbee! yule kipa wa liver anaKesi ya kujibu leo...
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
ngoja niwaite woote...Mwifwa na management yake inatosha kabisa [emoji1][emoji1][emoji1][emoji2][emoji3][emoji2][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ebu tumieni basi mnibebe na mm jamani nataka kubebwa
Haha jiandae kisaikolojia..kesho mapemaa nakutumia matokeoHizo sio mambo zangu acha niwe upande wa curry tu
Hahhahah nimeshakwambua sio mambo zangu mmHaha jiandae kisaikolojia..kesho mapemaa nakutumia matokeo
[emoji12] [emoji12] ,si unaona unafurahi bibie,nialike nije kiduka cha Mangi wa huko kwenu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Woyooooooo jamani na mm nibebwe [emoji16]ngoja niwaite woote...Mwifwa na management yake inatosha kabisa [emoji1][emoji1][emoji1][emoji2][emoji3][emoji2]
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Si unaforce tu hvyo hvyo[emoji23] [emoji23]Hahhahah nimeshakwambua sio mambo zangu mm
Ukishakuja uje kunisema jf sitakii halafu beer za kwa kiduka cha mangi zinanoga hizo za mafichoni[emoji12] [emoji12] ,si unaona unafurahi bibie,nialike nije kiduka cha Mangi wa huko kwenu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unaniingiza chakaSi unaforce tu hvyo hvyo[emoji23] [emoji23]
Siwezi bana,ushaona nimemsema mtu? kiduka cha mangi ndio chenyewe,Ukishakuja uje kunisema jf sitakii halafu beer za kwa kiduka cha mango zinanoga hizo za mafichoni
Yaani beer zinakuwa tamu sana wewe si upendi watu wanaoishi uswazi ndio mana nakuogopaSiwezi bana,ushaona nimemsema mtu? kiduka cha mangi ndio chenyewe,
Hahaha sio sipendi watu waswazi,naogopa mitaa ya uswazi ,beer za Mangi tamu kweli ,nimezimiss maana huku hkn viduka vya MangiYaani beer zinakuwa tamu sana wewe si upendi watu wanaoishi uswazi ndio mana nakuogopa
[emoji23][emoji23][emoji23]Angekuwa bongo nadhani leo, asingeenda nyumbani kwake
hahaha hadi kipa akaiachia aiseeGoli mita za kutosha
Madrid oyoooooooooooooooooooooo
Sasa huku kwa mtogole si watakukaba na hivyo unavyoogopa achana na beer za kiduka cha kwa mangiHahaha sio sipendi watu waswazi,naogopa mitaa ya uswazi ,beer za Mangi tamu kweli ,nimezimiss maana huku hkn viduka vya Mangi