Aiseee mbn umefikiria mbali mwl wako huyo ni kaka angu hajakwambiaUsimchonganishe mwl wangu wa zamani na HB na gudume
Ahsante, sijachelewa kumbee[emoji4]Poa mumu......karibu sana
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji3][emoji3]Haya madeko si ya enzi hizi za magu
Mumuuuuuuuu[emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182]Heloooowwww[emoji137][emoji137]
Asanteeeee jamanHongrereni
Hapa hapana mwenyewe best, ni shamba la bibi ukifika hapa we jichanganye tuKila nikiingia humu naishia kutoka tu coz nakuta watu wengi humu wanachat kwa kujuana/kuzoweana,ukija mgeni si rahisi kupata sapoti..!!
Ohooo hayawi hayawi hatimae.....................Namsubir Hb aje kujibu hapaa
Helooooowwww cha mdeko dekooo[emoji7] [emoji7]Mumuuuuuuuu[emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182]
Karibu naomba niwe mwenyeji wakoooKila nikiingia humu naishia kutoka tu coz nakuta watu wengi humu wanachat kwa kujuana/kuzoweana,ukija mgeni si rahisi kupata sapoti..!!
Shukrani!Nalifanyia kazi stay tuned
Naomba ghahawaVijana mpo
Sisi walinzi ndio kumekucha lindoni.....
[emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji102]mabusuuuuuuuuuOhooo hayawi hayawi hatimae.....................
Mambo ni fireeeeeeeeeeeeeeeee[emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji182][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji102]mabusuuuuuuuuu
Hahaha sio kweli bwanaa...Kila nikiingia humu naishia kutoka tu coz nakuta watu wengi humu wanachat kwa kujuana/kuzoweana,ukija mgeni si rahisi kupata sapoti..!!
Ahsante, sijachelewa kumbee[emoji4]
Ukanikmbia janaHongereni.....
Huu ndo muda muafaka wa popo kutamba.....baadae mabundi wanaliendelezaAhsante, sijachelewa kumbee[emoji4]
Jamani baba chanja is Herr. You are missed manga..Nahaaam upo au ushapotea?