JamiiForums Mount Kilimanjaro Climbing Tour March 2015

JamiiForums Mount Kilimanjaro Climbing Tour March 2015

Makadirio ya gharama huwekwa mepema ili kuwe na maandalizi ya mapema kwa wapandaji, na gharama hizi huwekwa kwa makundi - mfano, group ya watu 10 sh.200,000@, watu 20 sh.150,000@ n.k.

Suala la wadhamin litakuja tu kupunguza makadirio ya gharama za awali. Kumbuka kwamba gharama ndio ushawishi mkubwa.
 
This is stupidy.../ make sure you get advice from experts! The idea is good but the route can be dangerous for other people depending with the altitude they come from..... Marangu has huts and not camping route but technically is worse because 5 days going up without chance to acclimatize for people who come from low altitude is torture! Better Machame 7 days! Have climbed 4 routes including Marangu and I think is the worse.

Before you decide to climb go online and get personal advice based on your health. "


Wakuu, Salamu ziwafikie wote na Heri ya mwaka mpya.

Wadau wa mambo ya utalii wa ndani na
mambo ya kijamii,
Teamrafiki kwa uchache tumeandaa Tour ya
kupanda mlima Kilimanjaro mwezi wa Tatu
mwaka 2015 kwa Wanajamiiforums wote
wenye willing ya kuupanda Mlima Kilimanjaro
lengo kuu likiwa ni kuhamasisha utalii wa
ndani na pia kushiriki katika shughuli moja
wapo ya kijamii, katika taasisi zinazouzunguka
Mlima Kilimanjaro.

Taratibu za kupanda na gharama zitaainishwa
vizuri hapo baadae, pindi members watakapo
jipanga vizuri na idadi kamili kujulikana.

Ndugu wanajamiiforums, kupanda Mlima
Kilimanjaro kwa mtu binafsi ni gharama sana,
na hii ndiyo inayowanyima Watanzania wengi
fursa ya kufurahia tunu hii kubwa tulionayo.

Kupanda Mlima Kilimanjaro kama kundi
inapunguza gharama kubwa.
kama vile mishahara ya waongozaji na
wabeba mizigo + chakula wakati wote wa
Upandaji.
Tutapanda kwa siku tano (5) kupitia njia ya Marangu

Ikumbukwe pia Mlima Kilimanjaro ndio
unaoongoza kwa kukusanya fedha nyingi
katika sekta ya utalii kuliko Kivutio kingine
chochote ndani ya nchi yetu.
Karibuni Tuupande Mlima Kilimanjaro.

Kwa wale wenye nia ya Kushiriki, Tafadhali
nifuate PM ili tupeane maelekezo vizuri.
Pia Kamati ndogo ya maandalizi ipo tayari
kwa ajili
ya kujibu maswali mbalimbali
yatakayoulizwa..
Mmoja wao ni mimi,
Tized,
Mr Rocky,
Mtoto halali na hela,
utafiti,
Mndengereko,
Ntuzu
Mrembo by Nature..
Katika maandalizi.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ni wazo zuri ila jaribu kukokotoa maximum coast na tuwekee hapa then kama watu wataongezeka garama zitapungua
.
 
This is stupidy.../ make sure you get advice from experts! The idea is good but the route can be dangerous for other people depending with the altitude they come from..... Marangu has huts and not camping route but technically is worse because 5 days going up without chance to acclimatize for people who come from low altitude is torture! Better Machame 7 days! Have climbed 4 routes including Marangu and I think is the worse.

Before you decide to climb go online and get personal advice based on your health. "

Wewe "Mzungu" ulichoandika hapa ndio "stupidity"!
 
[h=2]Popular Kilimanjaro Climb Options for 2015 - Prices per Person in US Dollars[/h]The following price list details prices per person on the basis of the number of people you are making your booking for (including yourself). This number will not necessarily be your final climbing group size, unless you specifically request that you wish your group to be a private party.


2015 Kilimanjaro Prices
 
Mimi mwenyewe nakusikiliza wewe...uwepo wako ndio ujio wangu....tafwadhali usiniangushe...na naahidi kukufikisha kileleni....

Pumzi kwangu ni tatizo hata hivyo huwa sifanyi mazoezi jaman sijui utanisaidiaje
 
Last edited by a moderator:
Pumzi kwangu ni tatizo hata hivyo huwa sifanyi mazoezi jaman sijui utanisaidiaje

Usihofu kimwana naahidi kujituma kwa kadri ya uwezo wangu mpaka nikufikishe kileleni...pumzi yako ndogo haiwezi kuwa sababu ya wewe kutokufika kileleni wakati unastahili kufika kileleni...kwani hakuna raha kama kufika kileleni....
 
Usihofu kimwana naahidi kujituma kwa kadri ya uwezo wangu mpaka nikufikishe kileleni...pumzi yako ndogo haiwezi kuwa sababu ya wewe kutokufika kileleni wakati unastahili kufika kileleni...kwani hakuna raha kama kufika kileleni....

Kikwazo kingine ni baridi
 
Kikwazo kingine ni baridi

Kama ulikuwa hujui basi nakupa siri....baridi ndio zuri sana katika safari ya kuelekea kileleni..kwa kuwa tutatumia nguvu nyingi sana kuelekea kileleni na tunahitaji kupoza miili yetu.....
 
Kama ulikuwa hujui basi nakupa siri....baridi ndio zuri sana katika safari ya kuelekea kileleni..kwa kuwa tutatumia nguvu nyingi sana kuelekea kileleni na tunahitaji kupoza miili yetu.....

Emu kwanza kilele hikihiki asemacho kiwatengu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom