Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Hii kesi itazimwa kimya kimya na hili hazeti liyaomba radhi mda si mrsfu hii ndo tanzania yetu. Hawa jamaa hakuna kitu watafnywa kuna muhindi mwanza alifunngwa na fuad eidha hakimu lipelekwa na ndege kwenye mpaka mwanza siku hiyo hiyo jamaa alifungwa. Ogopa hawa jamaa nchii waniongoza wao. Sijui haki za binaadam wako nao pia?labda mlalamikaji awe na yusuph manji ndo ataweza.lakin hata rais wa nchi hataweza

Wwandishi wetu na sio makini kila siku wanaenda press ya Afande Kova wakishapewa soda na biscuti basi wanamuogopa kumbana masuali kisawasawa.wao kama wanafata soda tu.
Mbaneni kwa masuala kama haya ambayo yanahusu jeshi la pollisi kuwa goi hoi.tuhuma zinatajwa kuna wafanyakazi wengine wamezikwa kwenye shamba polisi kwa ninni wasiende na mbwa huko?
Hebu wandishi wajibikeni
 
Thankx sting ebu dadavua ukweli wote
 
Kwanini watu wapo juu ya sheria?haswa wafadhili wa Ccm?unakumbuka sakata la mmiliki wa HOME SHOPPING CENTRE?amedhulumu wafanyakazi wake ametesa watu anatamba serikali ipo mfukoni Jk alitumia pesa za walipa kodi kwenda kumpa pole afrika ya kusini alipo pata mkasa wa kumwagiwa tindikali kisa ana ubia kwenye biashara zake na mama salma
 
Dah. Hii iko Tz au Somalia? Its too much. Beyond human comprehhension

Hiyo hata somalia Haipo ndugu, POLISI OYSTER BAY pamoja na viongozi wao ni Janga kubwa sana Tanzania, hapo ni watetezi wa majangili.
 
Huyu, mdosi namfahamu sana, kamwibia sana Ally, mdosi hapa anavungavunga tu, Ally aliposhtukia wizi wa mdosi, alimwita akamuonesha ushahidi kwamba mdosi kamwibia akamwambia amrudishie alichomwibia, mdosi akajifanya mjanja, ikabidi ally atumie njia mbadala kupata chake, hapa mdosi kaongeza chumvi nyingi kwenye stori.

Hio ni mgonjera kama kweli alikua na ushahidi basi ni wazi angempeleka mahakamani .ushahidi upo haki ingepatikana .
Huu nu unyama tu na jeuri ya pesa .
Hakuna kinacho halalisha unyama huu wa kumlawiti na kuiweka familia nzima katika ulinzi wa wafiraji.....
Mimi nasema ukishafirwa kwa nguvu kwa kuonewa sio kwa mapenzi basi njia nzuri ni kulipa kisasi hata kwa shaba ...dunia haita kuona ni muuaji ila umelipa kisasi kudhulumiwa
 
Bahati nzuri nawajua wote waliotajwa hapa, na labda nieleze kilichotokea.

Kuna mmiliki wa LAKE GROUP Bw. Ally Edha Awadh. Kampuni hii inamiliki LAKE OIL, LAKE GAS, LAKE TRANS, GULF CONCRETE & AFRICAN INLAND CONTAINER DEPOT iliyoko nyuma ya Tazara.

Mhusika (Mteswaji) alietajwa hapa anaitwa ALIASGER na aliajiriwa na Bw. Ally kama Chief Finance Officer wa LAKE OIL ambayo ndiyo kampuni kubwa katika ndani ya LAKE GROUP. CFO wa kampuni zilizobaki alikua Bw. Choudary ambae kama Aliasger nae ni mhindi.

Taarifa zilimfikia Bw. Ally kutoka kwa Choudary kua Aliasger ameiba pesa nyingi. Na kwa vielelezo walivyopata vilionyesha kweli Aliasger aliiba,sema sasa ni hela ambazo sio zote zinaelezeka. Yaani unaiba huku vitabu vyote havionyeshi loss.

Hapo ndipo Ally alipoamua ku-deal na Aliasger kwa nguvu zote ili kurudisha mali yake.

Baada ya hili sakata, vitu vitatu vilihisiwa vikihusisha wahusika hawa watatu (Ally, Aliasger & Choudary)

Ally anatajwa kua pengine alitumia hasira na kumkomoa Aliasger kwa vile tu Aliasger alikua mbioni kuhamia Camel Oil ambayo ni kampuni adui na Lake Group.

Aliasger anatajwa kua pengine ni kweli aliiba kutokana na utajiri aliokua nao (nami naamini hili)

Choudary anatajwa kua pengine alimchongea Aliasger ili apate Credit kutoka kwa Ally, pia apewe U-CFO wa group ikijumuisha LAKE OIL aliokua akiushikilia Aliasger!!

Ni hayo kwanza!!
pamoja na yote hayo, haihalalishi kwa raia yeyote yule kujichukulia sheria mkononi kiasi hiki,kuna maana gani ya sasa ya kuwa serikali?
 
Mwambie huyo rafiki yako awe anatembea na wanausalama kila siku la sivyo!Hili tukio limewauma Watanzania wengi sana na kusema ukweli Watanzania wamechoka kuona Wahalifu kama hawa wanatamba tu mitaani kama kwamba nchi hii haina vyombo vya sheria.Iko siku Watanzania hawa waliochoshwa na utawala huu wa waendekeza rushwa wataanza kuchukua sheria mikononi dhidi ya mafedhuli haya kama wanavyowafanyia vibaka wa mitaani.Ajifunze yale yaliyompata mwenzie wa Home Shopping Center!!

Aisee ni lazima vijana tumshughulikie,tunajua polisi hawatafanya lolote,tunawaomba watuekee picha tu ya huyo ALLY Awadh baaaasi,watuachie sisi!
 
Haki kwa wanyonge itatendeka tu pale Ccm ikiondolewa madarakani.
 
Hawa ni watu wa karibu wa huyu mswahilina wetu wa magogoni bwana, kukamatwa hamna wa kuwakamata. Huyu jamaa, huyo mwizi wa UDA na yule wa home shopping.....

Halafu waganga njaa utawajua tu!
We kama huna roho mbaya basi una wivu wa kike!

Na mara nyingi hao unao wahusudu huwa hawatetereki! Ni wewe ndio utakae kufa na pressure!

Sasa ukiombwa ushahidi wa hayo maneno yako utatoa??
 
Hio ni mgonjera kama kweli alikua na ushahidi basi ni wazi angempeleka mahakamani .ushahidi upo haki ingepatikana .
Huu nu unyama tu na jeuri ya pesa .
Hakuna kinacho halalisha unyama huu wa kumlawiti na kuiweka familia nzima katika ulinzi wa wafiraji.....
Mimi nasema ukishafirwa kwa nguvu kwa kuonewa sio kwa mapenzi basi njia nzuri ni kulipa kisasi hata kwa shaba ...dunia haita kuona ni muuaji ila umelipa kisasi kudhulumiwa


Kuna uwezekano ndio maana jamaa anatafuta SILAHA yake, labda anataka kufanya kitu.
 
Hivi wewe uko serious kweli? Hakuna uthibitisho wowote wa huyo mshenzi kuibiwa, lakini upo uthibitisho wa unyama wake dhidi ya mdosi. Kama kweli mhindi kaiba bilioni 16 si angeenda zake tu, mtu anafikia hadi hatua ya kujilipua kwa kueleza vyote alivyotendewa kama hivi wewe bado tu unaleta propaganda?

Nani Kakwambia Kama hakuna ushahidi wa wizi wa mdosi?, au ulitaka mdosi aelezee mwenyewe ushahidi uliopo dhidi yake? upo tena wa wazi kabisa, tena mdosi mwenyewe kaonyeshwa ushahidi dhidi yake akajifanya anajua, akataka kukimbilia kenya, mwenye mali akamshtukia akamrekebisha akachukua chake, kama kapakuliwa, hao waliompakuwa ally hajawatuma wakampakuwe, walitumwa wakambane arudishe hela ya ally.
Nashangaa hapa mnamtetea mwizi, adhabu za mwizi zinatofautiana, kuna watu mwizi wanamkata mkono, kuna wengine wanakata mikono na miguu, kuna wengine wanapigwa faini, wengine jela miaka kadhaa na wengine wanachoma moto, sasa hapa mnavomshikia bango mshkaji siwaelewi.
 
Hata kama kaiba sharia angempeleka police kumshtaki lakini sio kumlawiti kumtesa na kumnyanganya mali zake.
Huuu ni ufedhuli na jeuri ya pesa tu na yaani kajisahau kuwa huyo Edha atarudi kwa mola wake akiwa mtupu...mabaunsa wake ndio hao wa kwanza kapeleka jeneza lake mbio.hatokwenda nao ndani ya kaburi watamfukia kwa dingo na kumwacha pekee yake na lake oil ataicha watu watakula
asilimia 99 ya matajiri wakubwa ikija kwenye issue ya pesa kukuua ni issue ndogo sana,na si kwa Tanzania tu,ni dunia nzima,sema hapa bongo hawako smart na hawajui kucoverup,kwakawaida the bigboss hutakiwi kujiexpose kama alivyofanya huyo ally kama kweli kafanya,yani kuwa kwenye tukio personaly.

Hawa watu matajiri wakubwa karibu wote ni wauaji asee.
 
Hio ni mgonjera kama kweli alikua na ushahidi basi ni wazi angempeleka mahakamani .ushahidi upo haki ingepatikana .
Huu nu unyama tu na jeuri ya pesa .
Hakuna kinacho halalisha unyama huu wa kumlawiti na kuiweka familia nzima katika ulinzi wa wafiraji.....
Mimi nasema ukishafirwa kwa nguvu kwa kuonewa sio kwa mapenzi basi njia nzuri ni kulipa kisasi hata kwa shaba ...dunia haita kuona ni muuaji ila umelipa kisasi kudhulumiwa

Mahakamani mtakwenda nyinyi ambao hamna uwezo/nguvu ya kujitetea kwa aliekuibia, mahakama za kibongo unapoteza muda tu, hata Kama atakutwa na hatia atafungwa jela wewe utapata nini? Simama ujitete mwenyewe.
 
Haki kwa wanyonge itatendeka tu pale Ccm ikiondolewa madarakani.
ooh...!!sasa ndo nimeelewa,nilikua nashangaa mbona watu wanalaumu sana na kuapiza kwahasira nikijua labda wachangiaji wengi ni nduguze mdosi kumbe tayari siasa imeingiamo?aaah,ndo nimejua.

Hivi kumbe yawezekana Bavicha ndo walimwosha Tindikali jamaa wa Home shopping centre?
 
Aisee ni lazima vijana tumshughulikie,tunajua polisi hawatafanya lolote,tunawaomba watuekee picha tu ya huyo ALLY Awadh baaaasi,watuachie sisi!
inaonekana we mwanamke ni muuaji wa hatari sana.vipi umechukulia mafunzo wapi,ujeremani?
 
Nani Kakwambia Kama hakuna ushahidi wa wizi wa mdosi?, au ulitaka mdosi aelezee mwenyewe ushahidi uliopo dhidi yake? upo tena wa wazi kabisa, tena mdosi mwenyewe kaonyeshwa ushahidi dhidi yake akajifanya anajua, akataka kukimbilia kenya, mwenye mali akamshtukia akamrekebisha akachukua chake, kama kapakuliwa, hao waliompakuwa ally hajawatuma wakampakuwe, walitumwa wakambane arudishe hela ya ally.
Nashangaa hapa mnamtetea mwizi, adhabu za mwizi zinatofautiana, kuna watu mwizi wanamkata mkono, kuna wengine wanakata mikono na miguu, kuna wengine wanapigwa faini, wengine jela miaka kadhaa na wengine wanachoma moto, sasa hapa mnavomshikia bango mshkaji siwaelewi.

Wewe mgonjwa unatetea nini sasa? Kujichukulia sheria mkononi? Hii ni jeuri na kibri cha pesa tu.
Angekuwa ana ushahidi ni rahisi kwake kumshika . Alichofanya ni ushenzi na hurejeshwa kwa yeye kufanyiwa ushenzi bas
 
Watu wanaitafuta hela kwa tabu, kila siku wanahangaika kwenye madege mara mid east, mara far east, mara europe, halafu mdosi aje achukue kiulaini eti kwa sababu anaijua sana QuickBook na Tally khaaaa!, yaani abofyebofye tu keyboard ya computer achukue 16billion? U r nt serious
 
Wewe mgonjwa unatetea nini sasa? Kujichukulia sheria mkononi? Hii ni jeuri na kibri cha pesa tu.
Angekuwa ana ushahidi ni rahisi kwake kumshika . Alichofanya ni ushenzi na hurejeshwa kwa yeye kufanyiwa ushenzi bas

Kwani wale wanaokamata mwizi pale tandale halafu wakamvisha tairi wakamchoma moto, huwa wanafanya vile kwa kibri cha pesa? Mkuu wewe unaujua uchungu wa kuibiwa ulichokihangaikia kwa Jasho lako?
 
Back
Top Bottom