Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Hii kesi itazimwa kimya kimya na hili hazeti liyaomba radhi mda si mrsfu hii ndo tanzania yetu. Hawa jamaa hakuna kitu watafnywa kuna muhindi mwanza alifunngwa na fuad eidha hakimu lipelekwa na ndege kwenye mpaka mwanza siku hiyo hiyo jamaa alifungwa. Ogopa hawa jamaa nchii waniongoza wao. Sijui haki za binaadam wako nao pia?labda mlalamikaji awe na yusuph manji ndo ataweza.lakin hata rais wa nchi hataweza
 
Dah! Ndiyo ndiko tanzania iliko fikia, yaani kama colombia duh!
 
===>No comment kama huyu jamaa tu anaweza kulawitiwa kiasi hiki,mshahara milioni 6,sasa mm ninayapata laki 3 kwa mwezi si natolewa puru kabisa,
===>Na shutuma hizi za mitandao ya kijamii kuuuza anuani zetu kwa wenye nazo na watawala,mbona kazi ipo?
===>Mungu na atubariki maana hakuna atakae ishi maisha yake yote hapa duniani,kama Gadafi na pesa zake zooote,ulinzi wake wooote kazikwa kama mbwa na hapajulikani alipozikwa sembuse sisi maskini wa kitanzania?
===>Kila kitu kina mwisho.
 
huyu jamaa atakuwa mwizi tu, sema huyo boss nae katumia nguvu nyingi na udhalilishaji kwa mfanyakazi wake.. chezea Wahindi kwenye mitandao wewe.
 
Jicho kwa jicho meno kwa meno.mimi nna furaha ya ajabu kama kweli haki itatendeka watakoma kuringia kwa kova maana kova ndo msukule hata kama hawa jamaa wana makosa utageziwa wewe
 
Kama kweli serikali itatenda haki. Na pia kova atoke pale na wambura pia wamfukuze kazi waziri atakuwa mwema. Lakini mi kwa mawazo yangu nionavyo kwanza gazeti litaomba radhi na pili waziri mkuu hatafatilia na kesi itaisha kabisa na huyu jamaa watamuua watu hawa ni hatari sana
 
Inasikitisha sn tu, ndo sirikal ya ccm hii ukiwa na pesa nyingi utaikalia sheria tu, ila mm ninachoamin hakuna marefu yasiyokuwa na nncha ipo cku tu
 
duuh mtumishi unakaa na $100,000 nyumbani?za nini,hapo mwajiri lazima akuone wewe mwizi

Kumbuka kuna mahala alimwambia mwajiri wake kuwa hawezi kufungua email yake kwa kuwa ni yake binafsi na kwamba ana wateja wengine pia.
 
Huyu, mdosi namfahamu sana, kamwibia sana Ally, mdosi hapa anavungavunga tu, Ally aliposhtukia wizi wa mdosi, alimwita akamuonesha ushahidi kwamba mdosi kamwibia akamwambia amrudishie alichomwibia, mdosi akajifanya mjanja, ikabidi ally atumie njia mbadala kupata chake, hapa mdosi kaongeza chumvi nyingi kwenye stori.
 
------ wa bagamoyo awezi fanya kitu,subiri mipasho na kuwananga wenzake,kama unakumbukumbu nzuri,mara tu mmiliki wa home shopping centre alivyo mwagiwa tindikali JK alitumia gharama za walipa kodi akaenda kumpa pole kule afrika ya kusini unajua kisa ni kipi?
mr Home shopping centre kwenye biashara zake yupo ubia na mama SALMA
na alishawahi kumpiga kwa bastola mfanyakazi wake huku akitamba kuwa serikali yote ameitia mfukoni
hii ndio nchi ya Tanzanianchini ya utawala wa JK

EEE BHANA EEEE ! kumbe yule MUNGU - MTU aLIMWAGIWA TINDIKALI ? KWELI NIMEAMINI MALIPO NI HAPAHAPA !
 
Lkn iko siku tutaanza nao tulipe ubaya wao wacha waenjoy sasa ivi...hatuko mbali na yanayotokea misri.
 
Najaribu kupata picha, kama hilo zengwe lingempata Mswahili mwenzetu mweusi ti, ingekuwaje? Kama Mhindi ametendwa hivyo, sijui ingekuwaje. Mungu tunusuru.

Wadhani hata Waziri mkuu angetingishika kama angekuwa Mswahili? Waswahili wangapi wamekuwa sodomised na hawa Wahindi/Waarabu koko?
'Wabantu wamezoea mateso' angewaza!
 
swala sio mafuta wanabiashara zingine kama mfayakazi ana nyumba nairobi magari mawili viwanja kigamboni pocket money dola lakimoja unahitajika uchunguzi wa kina

huwez jua amefanya kaz muda gan kwake. lakn pia binafs siamin kama huyu jamaa anaweza kuiba bilion kumi na asistukiwe muda wote huo. na kawaida nch yetu inaendeshwa na sheria.
 
Hii Lake oil mbona nasikia na mtoto wa njemba ya magogoni ana hisa? Au ndio sababu za kiburi.

Sio Swala la kusikia,

Habari ndio Hiyo.

Nimesikia juzi pia Kuwa mabasi ya Ratco ni ya MAMA na sio Dogo, Dogo yake ni Tanga Beach na kuna majumba anajenga hapo mitaa ya Raskazone na wiki hii nasikia Alikuwa Tanga kukagua Miradi.
Hope ajaondoka Bado.

Hakika siku kikinuka tutagawana vingi.
 
Back
Top Bottom