Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Waliotoboa madereva macho wana biashara gani???!!!
Ni raia wa wapi???!!!
Wana adress? ??!!!
Unawajua japo kwa majina achilia sura zao???!!!


Huyo muuza nguruwe hivi sasa yuko wapi na muendelezo wa hilo tukio ukoje bado yupo uraiani???!!!

Ndugu yangu Olesaidimu usikurupuke kuhoji au kujibu jambo usilo lijua nikama kudandia gari kwa mbele . Hilo ulilolisoma hapo juu nijibu nililo mjibu kdm 255 ww umekurupuka hata lakukujibu sina kwa kuwa huko ndani ya mads yetu pole
 
Ndugu yangu Olesaidimu usikurupuke kuhoji au kujibu jambo usilo lijua nikama kudandia gari kwa mbele . Hilo ulilolisoma hapo juu nijibu nililo mjibu kdm 255 ww umekurupuka hata lakukujibu sina kwa kuwa huko ndani ya mads yetu pole

Ni open forum so huwezi weka premise za majambazi kujustify conclusion ya mtu mwenye hayo yote niliyokuuliza! !!!!!

Na kwa kweli nilijua huna majibu ila nilitaka upate tofauti ya hizo "scenario"tatu ili ukiandika tena uweze kujua kwanza mjadala ni wa jukwaa zima na hivyo yoyote asomaye pia anaweza kuchangia; pili ninyohoji na kujibu sio tu suala la kuyajua "ni suala la logic" achilia mbali sheria na ubinadamu!!!!!

Kudandia gari kwa mbele sio hatari tena wakati kuna mtu anaongelewa anayedai kulawitiwa!!!!!!!
Uliposema huogopi kufa nilidhani pia huogopi kudandia gari kwa mbele!!!!!!
 
Ahahhaaaa kwahiyo unasemaje?
Ni mambo ambayo yanajulikana wazi katika kila nchi kuwa "base" ni almost untouchable ila sasa sababu kuna serikali hao untouchable wana "culture" inayodhibiti nguvu yao na mmoja wao aki deviate basi "wanajumuia" wanamuwajibisha na ikibidi kumuondolea kinga ili mkono wa serikali umbane vilivyo so mstari wa kutenganisha serikali na base upo, unajulikana na ukivukwa basi consequences sio lawama!!!!!

Sasa nchi hizi changa kuna hiyo dosari ya "culture" ndio maana kuna ugumu sana katika hili jambo; nani afanye nini,wapi ,saa ngapi, nani anasikilizwa zaidi,na mambo kama hayo!!!!! Mstari ni kama hauko wazi kwa kila unyemuhusu au unavukwa kwa makusudi!!!!!!

Tuwe wajamaa au mabepari basi "culture" onja itawale sasa ni vuguvugu ndio maana unaona kuna maisha ya kibepari katika ujama au vice versa!!!!!! Saasa tunafuata "culture" au "sheria" ndio swali na unaona michango mingine inasikitikia na mingine inasema ni sawa "a confused status" hiyo!!!!!!

Upo mkuu???!!!!
 
Mmh pole sana lakini mbona iyo kampuni imejaa majina yetu yale
 
sisi ndio wenye nchi na tumeiweka serikali mfukoni tunafanya lolote tunalotaka na watoto wetu ndio wanaofanya biashara ya kuuza madawa ya kulevya. by prof. juma kapuya
 
Mmh pole sana lakini mbona iyo kampuni imejaa majina yetu yale

Si yao sasa unataka mali ya mtu upange wafanyakazi kwa imani?????
Ni kampuni ya wanafamilia sasa unahoji vipi hapo ni yao hata wakiajiri nyani wewe unahisa???!!!!

Halafu ujjjiinga kama wako wa kila jambo kuingiza dini ndio unakwamisha mengi!!!!
 
Hii Lake oil mbona nasikia na mtoto wa njemba ya magogoni ana hisa? Au ndio sababu za kiburi.

For a real man hearsay can not be tolerated. And this is the reason why in a court of law it can not be accepted as valid....majungu meusi
 
For a real man hearsay can not be tolerated. And this is the reason why in a court of law it can not be accepted as valid....majungu meusi

You mean your realman u can not tolerate,unajua maana ya maneno haya .ina maana unatuambia wewe .ndio mwenyewe mtaajwa wa magogoni .ninayo furaha kujua I'd yako mpya hapa jf .anyway napita tuu
 
Kila ki2 kina mwisho n heri angemuua ila kumfanyia unyama huu lazma atalipiza 2.hata mimi n bora uniue kuliko kuniacha hai ntakuua 2.

Hawa matajiri acid c solution mana atalipiza dawa unamtoa roho 2 bunduki ukienda kahama hazina bei, kwan hela c kila ki2 kuna wa2 walikua mafioso wko wapi.

Homeshping centre yuko wapi c alikua mafia wa2 wakampa acid now yuko kma senge 2, hata hasikiki tena usicheze n binadam ubaya hulipwa hapahapa

Mdosi kesha enda kulalamika magazetini na mpaka kwa Pinda, hawezi tena kulipiza. Mikono yake ameifunga kamba. Itabidi asubiri mkono wa sheria utafika wapi. Hayo mambo unayoyaongelea yana wenyewe na sidhani kama huyu Mdosi anayeza au anayataka.
 
Mdosi kesha enda kulalamika magazetini na mpaka kwa Pinda, hawezi tena kulipiza. Mikono yake ameifunga kamba. Itabidi asubiri mkono wa sheria utafika wapi. Hayo mambo unayoyaongelea yana wenyewe na sidhani kama huyu Mdosi anayeza au anayataka.

Mkuu hakuna nchi inafundisha waasi ila ni matokeo ya mioyo kuota sugu baada ya kupoteza matumaini juu ya yale waliyoyategemea maadamu hajasema lolote ila bado anaimini serikali yake basi sio jambo la kuchukulia poa sana na kulihitimisha!!!!!!!!!

Umeshaambiwa anamiliki bastola sasa hutakiwi kuambiwa tena kuwa anaweza kutumia silaha na yuko tayari itapohitajika kufanya hivyo ndio maana aliinunua na akapewa kibali cha umiliki au ina kazi gani zaidi ya kufukuza wenye nia ovu,kujilinda na kushambulia???!!!!
 
Maskini jamani pole sana maana nahisi km nimefanyiwa mimi au mdogo wangu,hebu tumuangalie waziri mkuu nae misuli yake itaendelea kutuna au vp,mungu atakusaidia hawa matajiri ndivyo wanavyokuwaga mara nyingi,
 
Hivi JK ameshaenda uingereza.Wakombozi wetu pekee kwenye pembe za ndovu,unga,unyanyasaji, tindikali ni magazeti ya nchi ambazo mh anapenda kutembelea.
 
Pinda hana lolote huyu indian amefirwa. Hana ujanja ameshshindwa. Atafute njia mbadala. Kuliko kujiweka hadharani maana kama anajidhalilisha tu....
 
Huyu jamaa alishaenda vyombo vyote vya sheria lakini hakuna kilichofanyika. Sasa amefikia hadi kwa waziri mkuu. Lamaanisha hadi ikulu inataarifa za hujuma na udhalimu aliofanyiwa. Ikiwa haki za raia zinashida ya utekelezaji kwa kiwango hichi, hivi vyombo vya sheria vina kazi gani nchi hii???? Kweli tunausalama???
 
Big bros.kwa kuwa umeyaona haya ujue hapa hakuna haki yoyote. Pili anekutendea ubaya lipiza usiende kokote jipange lipiza bc. Hakuna sheria nchi hiii
 
Back
Top Bottom