Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Hii mbaya. Wananchi tujipange tulipize madhila yaliyompata huyu bwana. Wale wenye vyombo vya moto msinunue bidhaa za Lake Oil.

Mkuu hayo unayotamani yatokee ni kwenye hii BONGO??? au NCH nyingine duh,,,! kazi ipo
 
Hawa ndio vigogo wanaoendesha nchi hii. Utawakuta NEC ya ccm kibao na halmashauri kuu ya ccm. Wenyeviti wa ccm mikoa! Wacha bana iko kazi!!!
 
FIDEL80 hivi unakumbuka wakati ule kuna mgogoro wa wauzaji wa mafuta na serikali?kuna muwekezaji mmoja anasili ya kisomali,alitamka waziwazi kuwa anaipa serikali masaa 48 iondoe tangazo la kuzuia kupanda kwa mafuta,maana amekuja tanzania kuwekeza ili apate faida na si kuisikiliza serikali,mpaka leo hii hakuna hatua stahiki zilizo chukuliwa na hii serikali sikivu ya ccm ,maana ya kuiweka serikali mfukoni ndio huku mkuu,JK ni rais wetu ila ni mdhaifu sana linapokuja suala la wawekezaji
 
Nimeshindwa hata la kusema, nasikia maumivu tu moyoni, inauma kwakweli, hiyo ndio Tanzania ya Kikwete , bira niendelee kuwa mkimbizi tu,


Mkimbizi tok tz
 
Mimi sio mbaguzi wa Rangi, lakini lazima niulize,kama amemfanyia hivi muhindi mwenzake, vipi ingekuwa ni ngozi nyeusi? Hawa watu ni watanzania wasio na roho za kitanzania. Damn!!

Ww ni mbaguzi tena sio warangi tuu hata dini na hata madhehebu ww ni mbaguzi tena kaburu mkubwa ndio maana umekimbilia kujihami kwanza ili upate saport kwa wajinga wenzako.Ali sio muhindi kama unavyo taka tuamini. Na hata hivyo haya ambayo tunaelezwa Ali kayafanya je hakuna Mtz mwengine aliyoyo yafanya au zaidi ya haya ivi hujawahi kuona au kusikia wtz wakifanyiwa unyama mkubwa tena bila sababu mpaka kifo kuwafikia? Juzi tuu pale Nzega Madereva wa malori walivyo fanyiwa unyama mpaka kufikia kuwatoboa macho na kifo kikawakuta? Au kunya munye nyie tu akinya bata kaharisha? Acha ujinga wa ubaguzi muhukumu mtu kwa kosa lake usimuhukumu kwa rangi, dini, jinsia au kabila lake. Humu ndani kuna post muuza nguruwe amemuuwa mteja wake Rukwa huko kwa kuwa anamdai tsh 500 tu. Nae ni rangi nyeupe?
 
Ww ni mbaguzi tena sio warangi tuu hata dini na hata madhehebu ww ni mbaguzi tena kaburu mkubwa ndio maana umekimbilia kujihami kwanza ili upate saport kwa wajinga wenzako.Ali sio muhindi kama unavyo taka tuamini. Na hata hivyo haya ambayo tunaelezwa Ali kayafanya je hakuna Mtz mwengine aliyoyo yafanya au zaidi ya haya ivi hujawahi kuona au kusikia wtz wakifanyiwa unyama mkubwa tena bila sababu mpaka kifo kuwafikia? Juzi tuu pale Nzega Madereva wa malori walivyo fanyiwa unyama mpaka kufikia kuwatoboa macho na kifo kikawakuta? Au kunya munye nyie tu akinya bata kaharisha? Acha ujinga wa ubaguzi muhukumu mtu kwa kosa lake usimuhukumu kwa rangi, dini, jinsia au kabila lake. Humu ndani kuna post muuza nguruwe amemuuwa mteja wake Rukwa huko kwa kuwa anamdai tsh 500 tu. Nae ni rangi nyeupe?
Mkuu unaitwa na ali kuna zawadi yako
 
Msiingize masihara kwenye hii issue, imetuumiza wengi sana japo hatuna uweZo wa kufanya kitu, rangi, dini Kabila tupa kule, haki itendeke,kivipi hapo ndipo niliamua kuwa mkimbizi wa nchi yangu, nauchukia sana Tanzania na uongozi wote


Mkimbizi tok tz
 
Ndugu,acha hasira za MKIZI ikiwa unauchungu kweli na Uzalimu wa watawala Acha kuweweseka na miGUO yakijani 2015 cmbali Chagua maBADILIKO waTZ kwanini mnapenda mfanyiwe kila kitu,,!

Kura mbona mimi napiga... tatizo watu maneno mengi ila siku ya kupiga kura wako busy
 
Mkuu unaitwa na ali kuna zawadi yako

Mm sio wakupewa zawadi na Ali au na mtu yeyote yule namshukru Mungu amenipa zaidi ya Rizki ya Akili na Afya njema na pia amenipa mtihani wa mali tena namshukuru amenipa mali bila kuhangaika sana nipo mmoja kwa marehemu baba yangu na ameniachia nyumba za kutosha tena hapa dar sinasababu yakupokea zawadi kodi ninazopokea zinaniruhusu kuishi nje ya tz kwa miezi mitatu. Ndio maana usishangae kuniona humu kila mara ni kijiliwaza na watu wa aina yako
 
Ninachokiona hapa nijinsi gani sisi watz tulivyowachanga kwenye biashara.. asikwambie mtu na wala usidanganyike biashara hizi kubwa zina umafia Wa hali yajuu. Mm nakulipa 6m per month then nakupa apartment na gari juu tena yauhakika halafu ww hayawani unaniibia kiasi hichi? Yani hapa Ally kafanya uungwana lasivyo tusingemsikia tena watu kama hawa huwa wanapotezwa kusikojulikana. Tuwe wawazi jamani hivi wewe houseboy akuibie hata laki tano kama hujamng'oa mbupu sijui, eti wengine mnataka polisi? Hakuna chapolisi huyu ni mwizi naamini ingekuwa nimtumishi wa serikali kaiba kiasi hichi mngesema anyongwe hadharani lakini huyu mtu binafsi tunajidai tunajali acheni unafiki jamani? Huyu jamaa kaiba wala siokitu chakuongea polepole.
 
Ww ni mbaguzi tena sio warangi tuu hata dini na hata madhehebu ww ni mbaguzi tena kaburu mkubwa ndio maana umekimbilia kujihami kwanza ili upate saport kwa wajinga wenzako.Ali sio muhindi kama unavyo taka tuamini. Na hata hivyo haya ambayo tunaelezwa Ali kayafanya je hakuna Mtz mwengine aliyoyo yafanya au zaidi ya haya ivi hujawahi kuona au kusikia wtz wakifanyiwa unyama mkubwa tena bila sababu mpaka kifo kuwafikia? Juzi tuu pale Nzega Madereva wa malori walivyo fanyiwa unyama mpaka kufikia kuwatoboa macho na kifo kikawakuta? Au kunya munye nyie tu akinya bata kaharisha? Acha ujinga wa ubaguzi muhukumu mtu kwa kosa lake usimuhukumu kwa rangi, dini, jinsia au kabila lake. Humu ndani kuna post muuza nguruwe amemuuwa mteja wake Rukwa huko kwa kuwa anamdai tsh 500 tu. Nae ni rangi nyeupe?

Waliotoboa madereva macho wana biashara gani???!!!
Ni raia wa wapi???!!!
Wana adress? ??!!!
Unawajua japo kwa majina achilia sura zao???!!!


Huyo muuza nguruwe hivi sasa yuko wapi na muendelezo wa hilo tukio ukoje bado yupo uraiani???!!!
 
Ninachokiona hapa nijinsi gani sisi watz tulivyowachanga kwenye biashara.. asikwambie mtu na wala usidanganyike biashara hizi kubwa zina umafia Wa hali yajuu. Mm nakulipa 6m per month then nakupa apartment na gari juu tena yauhakika halafu ww hayawani unaniibia kiasi hichi? Yani hapa Ally kafanya uungwana lasivyo tusingemsikia tena watu kama hawa huwa wanapotezwa kusikojulikana. Tuwe wawazi jamani hivi wewe houseboy akuibie hata laki tano kama hujamng'oa mbupu sijui, eti wengine mnataka polisi? Hakuna chapolisi huyu ni mwizi naamini ingekuwa nimtumishi wa serikali kaiba kiasi hichi mngesema anyongwe hadharani lakini huyu mtu binafsi tunajidai tunajali acheni unafiki jamani? Huyu jamaa kaiba wala siokitu chakuongea polepole.

Kila kitu kina ufanyaji wake nimeandika huko juu "hivi angempoteza" saa hizi we ungetype hapa, kungekuwa na mzozo????!!!
Serikali ingeshambuliwa hapa???!!!
Waziri mkuu angeingilia kati in the same vein????!!!
Jeshi la polisi lingeingia utata huu??!!!

Kila tabaka la kimaisha au kibiashara lina "culture" yake sasa hii kadhia haipo katika "culture" yoyote ndio maana ina leta haya yoooote!!!!!

Na kama wqfanyabiashara wakubwa wana "culture" basi mtendaji wa hili saa hizi yuko kiti moto!!!!!

"A powerful man with ethics will always struggle to hide his true power" this is one among traditions in the so called "culture" among those who control major means of production!!!! (Magazeti yalinunuliwa?????!!!!!!!)


This is both unethical and unprofessional because it rise eyebrows and create social tension; it is from the society that "they" sustain wealth,society is the only customer; why under the sun one should disturb his/ customer!!!!!!???!!!!

Civilized mafian will never do it in the same fashion!!!!!
 
Sio kua lake oil inachafuliwa?

Hii issue ya lini??!!!
Kama "mwizi" imekuwa hivi na kama.kuiba atakuwa alichota fungu la faida!!!!!
Hivi hii ingekuwa ni kuchafua tu say ambayo lengo ni kutingisha mtaji unapata picha gani??!!!!

Kwenye biashara adui ni anayechezea mtaji sio anayepunguza faida!!!!!
Do your homework!!!!
 
Kaka sijakataa kuwa labda kaiba ila imechelewa sana kutoka. Halafu jamaa ana miaka 32 hizo mali zote katoa wapi?
 
Kaka sijakataa kuwa labda kaiba ila imechelewa sana kutoka. Halafu jamaa ana miaka 32 hizo mali zote katoa wapi?

Ukisoma vizuri hiyo "narration" ina gap fillers nyingi sana na huyu akihojiwa vizuri na akaamua/akasukumwa kuongea amini kuna mengi hajasema bado! !!!!!!!Maelezo yalivyo yana "emotion" ambayo ukiifuata unaweza kosa mambo fulani

Sio mali tu ana akaunti za benki utitiri hilo ni "clue" kuwa yawezekana naye ni mtamu/ameiva vizuri tu katika shughuli fulani!!!!!!Ila hakuwa na "immunity" dhidi ya "infection" ambayo amekuwa akiishi nayo!!!!! Kuna maswali mengi zaid ya majibu!!!!

"When deals go sour"
 
OLESAIDIMU kuna ukwepaji kodi pia hapo. Kama anakwapua hayo inamaana kampuni inaficha mengi.
 
Last edited by a moderator:
Jeshi la Polisi si la kurekebisha ni la kuvunja.

Mimi nimekuwa na issue nao kama mwezi hivi nikifatilia haki yangu fulani nilichokuwa nakutana nacho kiutendaji na maadili inatisha! Sijui kama mnaelewa tulipofikia!

Siku ukiwa na issue Polisi na hujui mtu ndio utajuta kuitwa Mtanzania.Utachosaidiwa sana na hao wapelelezi ni kuandika maelezo yako na baada ya hapo ni kuzungushwa.

dah! Tulipo sasa inatisha. Sijui tuendako!
 
Ninachokiona hapa nijinsi gani sisi watz tulivyowachanga kwenye biashara.. asikwambie mtu na wala usidanganyike biashara hizi kubwa zina umafia Wa hali yajuu. Mm nakulipa 6m per month then nakupa apartment na gari juu tena yauhakika halafu ww hayawani unaniibia kiasi hichi? Yani hapa Ally kafanya uungwana lasivyo tusingemsikia tena watu kama hawa huwa wanapotezwa kusikojulikana. Tuwe wawazi jamani hivi wewe houseboy akuibie hata laki tano kama hujamng'oa mbupu sijui, eti wengine mnataka polisi? Hakuna chapolisi huyu ni mwizi naamini ingekuwa nimtumishi wa serikali kaiba kiasi hichi mngesema anyongwe hadharani lakini huyu mtu binafsi tunajidai tunajali acheni unafiki jamani? Huyu jamaa kaiba wala siokitu chakuongea polepole.

Siwezi kumng'oa mtu mbupu sababu ya laki tano acha ulafa..Kweli nishaibiwa na ikauma sana lakini wezi wangu wote wako intact na mbupu zao.
 
Back
Top Bottom