Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Wabongo wangapi wabnafanyiwa hivyo kila kukicha lakini hatusikii kitu. Hapo huyo mhindi kaonyeshwaa picha za maiti zingine lakini si polisi wala sisi hapa tunaodadisi je hizo maiti zingine ni za akina nani?
Hii ishu itazimwa kimya kimya tu kwenye circles zao za power, nyie wenzangu na mimi msipoteze mda wenu hapa these people are in different category!
Mhindi atapewa billions kadhaa na tenda kubwa serikalini atatulia na mahakamani haendi.
Keshokuta tutaendelea na kelele zetu za Lowasa, zito, lema, slaa, mbowe e.t.c. halafu sisi ndio eti great thinkers ujue!
 
Imetokea Tanzania! Kumteka, kumpiga, kumlawiti, kumtishia kifo, kumfilisi, kisha kumnyima haki ya msingi- usalama na ulinzi chini ya jeshi letu la Polisi! Mama Yangu Tanzania Tumekukosea Nini! Damn lake oil and!
 
Kama ni kweli basi ni heri mtu huyu apate aibu kubwa, mimi si mwema lakini naomba hukumu ya Mungu katika hili dhidi ya mtu huyu, ni fedheha kubwa kwa tendo kama hilo....fedheha kubwa
 
Nimesoma habari yote sijaona alichokifanya waziri mkuu zaidi ya kusema shughulikieni
Na hii kitu itapoa hivi hivi
 
Na hapa kuna shinikizo la the Indian Business Community ndio mmeona imefika hapa. Otherwise haakuna cha haki kutafutwa wala nini, halafu mtu aje niambia hela sio kila kitu! Labda mbinguni lakini down here...money and power makes you a god!
 
Najaribu kupata picha, kama hilo zengwe lingempata Mswahili mwenzetu mweusi ti, ingekuwaje? Kama Mhindi ametendwa hivyo, sijui ingekuwaje. Mungu tunusuru.

Sisi tudiyokuwa mabilionea labda tutafute chimbo ulaya tunaweza kuonekana binaadamu haya mambo ni aibu sana na viongozi wa nchi wamekaa kimya jamani , tembo hadi mzungu apige kelele ndio tunaogopa sasa hadi binaadamu anafanyiwa hivi viongozi mpo kimya? Hivi ni hela kiasi gani mnazopewa hadi mnakosa ubinaadamu wenu nyie viongozi wa nchi hii, its right time tumpe lowasa arekebishe tabia, nakumbuka kuna wahindi walikuwa wanagombania kiwanja pale katkati ya cmc na upanga nursery alifanya mkutano nao live kwenye tv, na kuamua kiachwe wazi , kwakweli tunahitaji kiongozi shupavu kulinda haki za wananchi
 
Roho za kiarabu hizi! Mbaya sana kuliko hata za nyoka. Anataka kuigeuza Tanznia kama nchi za Middle East wanavyotesha wafanyakazi wao wa ndani!
 
------ wa bagamoyo awezi fanya kitu,subiri mipasho na kuwananga wenzake,kama unakumbukumbu nzuri,mara tu mmiliki wa home shopping centre alivyo mwagiwa tindikali JK alitumia gharama za walipa kodi akaenda kumpa pole kule afrika ya kusini unajua kisa ni kipi?
mr Home shopping centre kwenye biashara zake yupo ubia na mama SALMA
na alishawahi kumpiga kwa bastola mfanyakazi wake huku akitamba kuwa serikali yote ameitia mfukoni
hii ndio nchi ya Tanzanianchini ya utawala wa JK

stor kama hizi peleka saloon za kike kwa wanawake wenzio
 
ccm kiboko tumeshuhudia walalahoi wakinyang'anywa mashamba na wawekezaji wageni.leo tunaona --------- anapigwa ndogo tusubiri hakuna miaka 5 kabla hiyo adhabu kupitishwa na kuwa ya kawaida kwa matajiri dhidi ya walalahoi.kama mtashindwa kuzuia muwalazimishe wavae kondomu basi.
 
Chagua CCM kwa kuwa wana utawala bora na hawako tayari kuona amani ya nchi inatoweka.
 
haki haiombwi inachukuliwa....
fungua kesi ya madai mwenyewe
pili kama unazo pesa ujue unapambana na mafia.....jifundishe mbinu za wale walimshughulikia yule wa home shopping centre ambaye naye inadhaniwa alikua na tabia hii ya kujifanya yupo juu ya sheria.
kova hatakusaidia hata siku moja issue inapokuja matajiri.
labda waziri mkuu atalifatilia
 
Hivi ndivyo Waarabu walivyo,Kwani mmesahau walichokuwa wakiwafanyia Mababu zetu zama zile za biashara ya Utumwa?Walikuwa wakiwalawiti pamoja na kuwapandisha juu ya minazi halafu wanawatungua na magobore yao.Siwapendi hawa M.A.F.I.R.A.U.N.I kama nini!Halafu kuna yule M.A.A.L.U.N.I mwingine anayemiliki Home Shopping Center naye alikumbwa na tuhuma kama hizi hizi,Namlaani yule aliyemmwagia tindikali!Kwanini hakumtwanga risasi kabisa?Yaani nayachukia haya MAHAYAWANI pamoja na hii dini yao ya MARUHANI waliyotuletea huku Africa!!
 
Nakubaliana na wewe. Umri miaka 32 na una nyumba Nairobi na Uhuru Heights na magari mawili na $100,000 ndani? Kuiba kaiba ila ndio kakutana na mbabe aliyepitiliza!
hizi ni hela kodi wanayo kwepa huyo mwenye biashara na huyo muhasibu wake, so in short wamewaibiwa wabongo, tra nenda kafanye investigation.
 
Hawa watu hasa wahindi na waarabu walishaiweka serikali mifukoni hapa mlalamikaji angekuwa ngozi nyeusi tusingemsikia kabisa lakini kwa kuwa ni mhindi ndo maana ameweza kufikisha kilio chake ngazi za juu.
Imenikumbusha tukio lililoripotiwa ITV kuhusu kunyanganywa mtoto na familia ya kiarabu mtoto akiwa na miezi miwili tu lakini nguvu ya fedha iliwalazimisha ITV kuomba radhi wahusika
 
Ally eidha na fuad eidha azania wanatamba sana lakini sku zao zinahesabika. Hawa ndugu wawili wameshanyanyasa watu sana ila tingikali inawahusu nasema kwa uchungu sana huyu mlamimikaji kama yuko jf anipm maana hata waziri mkuu hataweza police ndo usiseme dawa yao ni kulipa kisasi tuuu ni kova ndo msukule wao na mangu woye police zote zao. Walimhamisha mtu hapa mpaka akenda kuoshi marekani
 
Back
Top Bottom