Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Juzi kuna mdau aliandika humu kwamba gazeti la JAMHURI nakala zote zimenunuliwa -- alaa kumbe issue ilikuwa hii -

hii nchi bana usicheze na mafisadi hao ndiyo watawala; watakukufanya chochote wanachotaka na hutakwenda popote kushitaki.
 
Mkuu mbona kama sikuelewi vile, maana hapa mhasibu ndio kalawitiwa afu wewe unataka ukasomee uhasibu, hebu fafanua mkuu ili tusikuelewe vibaya.

Anamaanisha yuko tayari kuwa katika risk ya kupigwa tigo ilimradi mfuko utune kama huyo mhindi...me ndo nilivyomuelewa.
 
Pinda atasema hili tulitathimini kwanza,akiona mnamzingua sana atalia
 
Jamaa kwa maelezo yake kweli inaonekana alipiga hela kweli kutoka kwa Muhindi mwenzake ila hivyo vitendo alivyofanyiwa si vya kiungwana hata kidogo.

If you connect dots, utaona jamaa kweli ni aliiba.
 
Kesi hizi au tabia hii ipo zipo nyingi sana na imejengeka ,wahusika wakuu ni polisi na wakubwa wao
hata kwenye idara za upelelezi ,yaani wenye hela wanafanya wanavyotaka ,ila huu ni mwanzo tu yataibuka mengi siku ikishinda CHADEMA ! Nadhani ndio maana CCM hawataki kuachia nchi kupitia visanduku vya kura !
 
Kila ki2 kina mwisho n heri angemuua ila kumfanyia unyama huu lazma atalipiza 2.hata mimi n bora uniue kuliko kuniacha hai ntakuua 2.

Hawa matajiri acid c solution mana atalipiza dawa unamtoa roho 2 bunduki ukienda kahama hazina bei, kwan hela c kila ki2 kuna wa2 walikua mafioso wko wapi.

Homeshping centre yuko wapi c alikua mafia wa2 wakampa acid now yuko kma senge 2, hata hasikiki tena usicheze n binadam ubaya hulipwa hapahapa
 
Kala mlungula chezea dola wewe

awadh kagawa kama ifuatavyo 1. nchimbi dola 10 elfu
2.kova dola elfu 7
mtoa habari ataendelea niletea habari
nami nitaweka hapa moja kwa moja

Mkuu maelezo hayajitoshelezi weka vielelezo watu 2shawishike kuamini hiki ulichoandika,Lete habari kamili km GreatThinkers hapa sio FECI BUKU,,,!
 
Tanzania imekuwa ya kinyama kuliko wanyama wenyewe
 
Siku zao zinahesabika mimi nasema hii familia ya edha ikae kwa makini. Kunachofata kisasi kitalipwa aidha kwao au familia zao. Lazima

Mkuu inaonekana wee ni MGENI kwenye INJI hii,,,! Kwa taarifa2 kwenye INJI hii hata km utakuwa na mipesa mwenzio akishakuwahi Hesabu kuwa umepoteza,,,!!
 
Jamaa kwa maelezo yake kweli inaonekana alipiga hela kweli kutoka kwa Muhindi mwenzake ila hivyo vitendo alivyofanyiwa si vya kiungwana hata kidogo.

If you connect dots, utaona jamaa kweli ni aliiba.

Inawezekana kwamba alimuibia huyo mwajiri wake. Lakini tatizo hapa ni kwa nini huyo mwajiri ajichukulie sheria mikononi tena mpaka kuamrisha mabousa wake wamlawiti huyu Bwana? Huu nao ni upepo tu untapita kama sakata la Kapuya lilivyopita.

Tiba
 
wasiposhughulikia hili swala nachukua uraia wa nchi nyingine... siwezi kaa nchi tena chini ya viongozi wenye ujinga wa namna hii kichwani..
Nina akili timamu afu niendeshwe na mjinga.. Never

Ndugu,acha hasira za MKIZI ikiwa unauchungu kweli na Uzalimu wa watawala Acha kuweweseka na miGUO yakijani 2015 cmbali Chagua maBADILIKO waTZ kwanini mnapenda mfanyiwe kila kitu,,!
 
hakuna mtu aliye juu ya sheria huyu tajiri afikishwe kwenye vyombo husika kwa hatua za kisheria awajibike na mali alizochukua kinguvu azirejeshe bila masharti na afunguliwe mashtaka ya ukiukaji wa haki za binadamu bila kujali rangi ,asili na jinsia yake

Hiyo maneno unasema ni hapa BONGO,,!! duh ndugu una MOYO mgumu sana!
 
Muhalifu na wenye mamlaka na fedha si ajabu kutenda aina yoyote ya unyama lakini hili la msimamizi wa haki kuwa mbele kwa rushwa ni zaidi mchango.

Yaaani wewee hujui vyombo vinavyoongoza kwa rushwa??????!!!
Una umri gani mkuu????
 
Back
Top Bottom