Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

Jamhuri: Pinda agongana na bilionea Dar!

wewe huyu mshenzi nani wako? Maana ushahidi wa yeye kuibiwa bilioni 16 unao wewe peke yako, habari ya kuwa eti "walitumwa wakambane tu" wewe umejuaje?
Haiwezekani niibiwe bilionio 16 halafu nimnyang'anye mtu vijumba viwili vitatu. Na kwa upande wa pili katika hali ya kawaida haiwezekani niibe bilioni 16 halafu nikilipiziwa kisasi nianze kuitangazia dunia nimelawitiwa. Ni wazi hapa muhindi kaonewa.
Sikiliza, Ni kweli huyu Aliasger kaiba but sio Billion 16. Ila tu sasa hela alizoiba ameziiba katika hali ambayo huwezi kushitaki, ndio maana Ally kwa kujua hana ushahidi wa kumsaidia mahakamani akaamua ku-deal nae kihuni a.k.a kimjini mjini.

Huyu Aliasger nae hata hivyo alivyonyang'anywa havifikii alichoiba, na hata huko kushitaki kua amelawitiwa na kunyang'anywa mali navyo havina ushahidi. Kama ni kweli anavyosema, Watu wamemlawiti ndani ya godown ambako walioshuhudia wote wako upande wa Ally. Hayo manii (ashakum....) ya kina Abeid yatakua yapo tu mpaka leo kwenye nanii yake huyu mhindi?

Hizo mali alizosaini kua amehamisha umiliki kwenda kwa Ally, imechukua siku ngapi mpaka kuja ku-report hilo tukio polisi? Lilifunguliwa jalada? Lini? Na Ally akimgeuzia kibao kua kuna biashara walifanya ndio akamuachia hizo mali (Pengine alisainishwa hivyo kilazima) atakanaje?
 
Kumbe uhasibu unalipa wacha name mi nikasomee ii Kitu nije nipige ela kama za Hugo mdosi

Ila ukija kukutana na mabosi kama kina Ally Edha ndio utajiuliza mara mbili mbili kama Uhasibu unalipa ama lah!!
 
Siku zao zinahesabika mimi nasema hii familia ya edha ikae kwa makini. Kunachofata kisasi kitalipwa aidha kwao au familia zao. Lazima
 
Kama sirikali haija angalia nani mwenye makosa ikaanaglia upande mmoja patakuwa hapatoshi hakuna amani ila siri kali itende haki kama ali akibiwa sawa shria ichukue mkondo wake. Maana ally nimjuavyo itakuwa amebiwa sawa lakini asinge mfira huyu jamaa
 
huyo naye alikosa sehemu ya kwenda kushtaki mpaka akaende Ostabei?pale pameoza
 
Sikiliza, Ni kweli huyu Aliasger kaiba but sio Billion 16. Ila tu sasa hela alizoiba ameziiba katika hali ambayo huwezi kushitaki, ndio maana Ally kwa kujua hana ushahidi wa kumsaidia mahakamani akaamua ku-deal nae kihuni a.k.a kimjini mjini.

Huyu Aliasger nae hata hivyo alivyonyang'anywa havifikii alichoiba, na hata huko kushitaki kua amelawitiwa na kunyang'anywa mali navyo havina ushahidi. Kama ni kweli anavyosema, Watu wamemlawiti ndani ya godown ambako walioshuhudia wote wako upande wa Ally. Hayo manii (ashakum....) ya kina Abeid yatakua yapo tu mpaka leo kwenye nanii yake huyu mhindi?

Hizo mali alizosaini kua amehamisha umiliki kwenda kwa Ally, imechukua siku ngapi mpaka kuja ku-report hilo tukio polisi? Lilifunguliwa jalada? Lini? Na Ally akimgeuzia kibao kua kuna biashara walifanya ndio akamuachia hizo mali (Pengine alisainishwa hivyo kilazima) atakanaje?

Na kwa nini uweke kuwa hawakutumia kinga ili conclusion yako itegemee DNA?????!!!!
Na vipi kama walitumia condom ili kuondoa hiyo "clue" unayoizunguka zunguka?????

Hii kazi inawezekana sema ndio hivyo tena!!!!!!!
 
Kumbe uhasibu unalipa wacha name mi nikasomee ii Kitu nije nipige ela kama za Hugo mdosi

Mkuu mbona kama sikuelewi vile, maana hapa mhasibu ndio kalawitiwa afu wewe unataka ukasomee uhasibu, hebu fafanua mkuu ili tusikuelewe vibaya.
 
Hii nchi bwana, yani ukiwa na uhakika wa kuwanunulia polisi bia tu ujue umeishika dola, kwanini tunafika huko???? Taifa la utawala bora na washeria tunaishi hivi???"

Huyo gabachori tu anaimiliki haki ya watu ndani ya nchi hii???

Baba huko uliko lala amka ushuhudie Kikwete alichoifanya nchi. Amefanya urais kuwa mrahisi, amefanya watu amiliki utu wa wengine!

huyu jamaa anapesa sana nashindwa kuelewa nini kilimfurahisha kwa kumtesa, kumlawiti mfanyakazi wake na kumnyang'anya vihela vyake, ama kweli binadamu wabaya sana

Lakini zaidi ni kutokana na Rais kuwa na madaraka yote, Mwananchi akibaki hana sauti, hana nguvu haya madaraka yangefaa kama tungekuwa na rais kama Nyerere ila hayafai tena!

tutarajie pinda akishindwa kufanya chochote, ila naamini kwa serikali ya kikwete kama angekuwa Lowassa angefanya kitu
 
Pesa gani anayo anadaiwa na bank yote tanzania ameshakopa mwizi mkubwa huyu yeyw na ndugu zake wala riba wakubwa hawa.wezi wakubwa wamepora majumba ya serikali viwanda kwama tegry plaatic si hawa hawa wamepora kupitia kikwete wakati alipokuwa waziri enzi ya mkapa? Hawa ni familia ya kikwete ogopa. Lakaini bado miaka 2tu. Sasa hv watanzania muwe makini kuchagua kiongozi atae shika nchi hii
 
Hawa walikuwa wan mndai jamma mwaarabu mwenzao alikuwa anishi moro goro mpaka jamaa alikimbia nchi kwa yuko marekani.idara zote serekalini wametia mfukoni
 
Hawa walikuwa wan mndai jamma mwaarabu mwenzao alikuwa anishi moro goro mpaka jamaa alikimbia nchi kwa yuko marekani.idara zote serekalini wametia mfukoni

Yule walishamalizana nae hukohuko canada, wala hayuko marekani
 
wasiposhughulikia hili swala nachukua uraia wa nchi nyingine... siwezi kaa nchi tena chini ya viongozi wenye ujinga wa namna hii kichwani..
Nina akili timamu afu niendeshwe na mjinga.. Never
 
Huyu, mdosi namfahamu sana, kamwibia sana Ally, mdosi hapa anavungavunga tu, Ally aliposhtukia wizi wa mdosi, alimwita akamuonesha ushahidi kwamba mdosi kamwibia akamwambia amrudishie alichomwibia, mdosi akajifanya mjanja, ikabidi ally atumie njia mbadala kupata chake, hapa mdosi kaongeza chumvi nyingi kwenye stori.

kwangu mimi mhindi,mwarabu na sasa mchina wote ni wa @#$*& tu.
 
Acha upuuzi vipi huyo Mwarabu gaidi angehusishwa na Mbowe na Mtei ingekuaje serikali ya ingekalia hii kesi.?

hapa tunaongelea unyama aliofanyiwa mdosi kupigwa hadi kulatiwa kwa zam na mabaunsa wawili tena kwa zamu, kama haitoshi kumfilisi kila kitu.

hivi huyo mdosi siku akija hapo ofisini kwenu atembeze risasi ofisi nzima mtamlaumu.?

Kwanza nataka ufaham kama sisi hatuogopi kifo tupo tayari kwa kufa sisi sote ni marehem watarajiwa na tukifa asubuhi mchana tumeshazikwa. Kifo kwetu ni jambo la mwanzo kabisa mengine ndio yanafuata. Kwahiyo ww na huyo mdosi wako njooni wakati wowote ule na muje na mabomu sio pisto.huyo ni mwizi na dawa ya mwizi ni adhabu aina ya adhabu ni juu ya alieibiwa. Mbona Kila mara tunasikia na kuona wezi wakiadhibiwa kila aina ya adhabu mpaka kifo nini hapa kipya alicho fanya Ali zaidi amemuongezea CV baada ya uhasibu amejua na ya ushago.ndio maana akaebda ZNZ kufundwa zaidi.
 
Ndg zangu habari hii inasikitisha sana na inanikumbusha maneno ya Dr. Slaa "Nchi Haitatawalika kama Dhuluma haitakabiliwa ipasavyo". Maneno haya ni juzi tu hapa Dr. kayatolea tena ufafanuzi. Tafsiri ya watu wengi kuhusu kutotawalika walidhani sasa Tz kutakuwa na vita pengine lakini si hvyo. Kama unakuwa na mtu au watu wachache wenye uwezo wa kuwafanyia wenzao mambo mazito kiasi hiki hata kama kweli ni wezi, basi utawala uko wapi? Kwa kweli tunayo kazi kubwa sana huko mbele. Hizi serikali zinazojali zaid na kutekeleza matakwa ya matajiri na wenye madaraka ni hatari sana kwa usalama wa wananchi wa kawaida ambao ndio wenye nchi na wengi zaid.
Tumuombe Mungu atujalie namna nzuri ya kukabiliana na madhalimu.
 
Back
Top Bottom