jamani yamenikuta........!!!!!!


A

Amney

Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
54
Points
0
A

Amney

Member
Joined Feb 23, 2012
54 0
Naomba mnisaidie, nina shoga angu ameniomba nmshauri nami cnabudi kulileta kwenu.Rafiki yangu ana boyfriend wake kwa muda mrefu sana,bt kwa sasa hawaelewan kwa kua huyo shemeji yangu amekuta sms ya mwanaume mwingine ambae anamfuatilia kwenye cmu ya rafiki yangu.tatizo n kwmb huyo shemeji yangu anazidi kumuuliza yule n nani yake,kila akimuelewesha shemeji yangu hataki kuelewa anamwambia n bwana ake sasa shoga angu ata aelewi afanyeje.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,903
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,903 2,000
mhm....yaani mwambie aelewe kitu kimoja hapa duniani. wanaume sie tunapenda kucheat ila demu akicheat basi no forgiveness. anachotakiwa kufanya ni kuachana na huyo jamaa maana kila leo jamaa atakuwa hamuamini. shoga yako ataishia kuwa mtumwa kwenye hiyo relationship
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Mwanaume anaye enda kukagua simu ya mwanamke mara nyingi sana ana matatizo ya kiakili, mana hajiamini na hatakuja amini anaye mpenda.

Siku njema mpe pole shoga yako.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Amne samne....lol....
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,903
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,903 2,000
Mwanaume anaye enda kukagua simu ya mwanamke mara nyingi sana ana matatizo ya kiakili, mana hajiamini na hatakuja amini anaye mpenda.

Siku njema mpe pole shoga yako.
wewe kijana unatania...lazima kucheki simu mwana maana hawa wadada siku hizi kugegedwa na dudu moja imepitwa na wakati...minimum dudu 2 mndo wanaridhika....sasa bor a ujuage mapema kuwa hapa tupo wengi
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,448
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,448 2,000
mwambie ajitahidi ili yawe mafiga matatu.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Naomba mnisaidie, nina shoga angu ameniomba nmshauri nami cnabudi kulileta kwenu.Rafiki yangu ana boyfriend wake kwa muda mrefu sana,bt kwa sasa hawaelewan kwa kua huyo shemeji yangu amekuta sms ya mwanaume mwingine ambae anamfuatilia kwenye cmu ya rafiki yangu.tatizo n kwmb huyo shemeji yangu anazidi kumuuliza yule n nani yake,kila akimuelewesha shemeji yangu hataki kuelewa anamwambia n bwana ake sasa shoga angu ata aelewi afanyeje.
Sasa kama mtu unamuelewesha na hataki kuelewa afanyaje? ampotezee siku akielewa atarudi mwenyewe!!! Asije kuwa alikuwa anatafuta visingizio tu afanye anachotaka kufanya.
By the way, huyo rafiki yako kwa nini hakuwa anazifuta SMS za huyo mwingine wakati anajua wazi kuwa ana mpenzi ambaye anamchunguza?
 
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
767
Points
250
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
767 250
yani uzuri wa jf huwa wanachama wake hawakutwi na kitu chochote, kila atakeye leta mada, nirafk yangu, kaka yangu, jirani yangu, dada, mdogo. Tumshukuru mungu kwakuwa tupo perfect.
Umeona eeeh ? Tena kwa swala hili wakina dada/ wanawake ndo wanaongoza.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
wewe kijana unatania...lazima kucheki simu mwana maana hawa wadada siku hizi kugegedwa na dudu moja imepitwa na wakati...minimum dudu 2 mndo wanaridhika....sasa bor a ujuage mapema kuwa hapa tupo wengi
Si ndo nakuwambia wanaume tunapishana, wengine tunapo penda tunajua wapi pakupenda:A S thumbs_up:

Mana unatazama background ya yule bint, mimi siwezi kupenda tu kama wanavyo penda wengine, wengine wanakutana na mwanamke tu njiani, hajui background yake ananza kumpenda.

Yani ndugu napo penda huwa sina mashaka nako kabisa, ndo mana sijisumbu kuchokonoa simu yake au kukaa na mchunguza chunguza mana niko sure sehemu nili chukua ni bahati kutoka kwa Mungu, na ukisha pata bahati kama hio, usisumbuke kuanza mchunguza mana hata Mungu hapendi kuchunguzana chunguzana.

Anaye chunguza mke wake ni mwendawazimu tu, mana kaowa sehemu hajamini....siku njema :A S thumbs_up:
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Safari ni ndefu sana mpaka tukue,hapa simaanishi umri.

Inakuwaje unachanganyikiwa mahusiano yanapokufa au kutaka kufa?Tena kwa sababu ya kijinga kama hii?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,165
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,165 1,250
Sasa kama mtu unamuelewesha na hataki kuelewa afanyaje? ampotezee siku akielewa atarudi mwenyewe!!! Asije kuwa alikuwa anatafuta visingizio tu afanye anachotaka kufanya.
By the way, huyo rafiki yako kwa nini hakuwa anazifuta SMS za huyo mwingine wakati anajua wazi kuwa ana mpenzi ambaye anamchunguza?
So yote sawa ila awe anafuta????????
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Sasa yamekukuta wewe ama shoga kidawa?
kwa namna alivyolidadavua vizuri ni wazi yamemkuta na hiyo rafiki amechomekea tu.
Best pole sana ingawa nina maswali kidogo;
1. Iwapo huyo rafiki yako alikuwa serious kumkatisha tamaa huyo mwanaume mwingine kwa nini aliendekeza kujibu sms zake na mbaya zaidi kuzihifadhi kwa simu yake hata zikakutwa?
2. Je huyo mwanaume wa nje walikuwa na uhusiano gani na rafiki yako kabla hajaanza kumtongoza?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,165
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,165 1,250
Huwezi fuga kuku na njiwa halafu eti usijue njiwa wako atakula nini..........................a serious joke
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
So yote sawa ila awe anafuta????????
Hahahahha inawezekana isiwe sawa lakini kitendo cha kutozifuta kina maana kubwa sana especially kwetu wanawake (na kama mtu ameshanasa). Ukimkuta mpenzi wako amehifadhi sms za mapenzi toka kwa mtu anayedai hampendi jiulize mara mbili mbili.
1. Saikolojia yetu huwa ni kukihifadhi kitu kinachokupa faraja, unachopenda kukiona so kama sms ya mtu mwingine imehifadhiwa jua tu huwa tuna-revisit mara kwa mara na kufantasize
2. Lakini inawezekana pia kuwa huyo mpenzi wako hazijali hisia zako kwa sababu Id rather tell you kuwa flani amenitongoza (if its necessary at all) kuliko kukuacha uje uone amenitongozaje! Ni kuumiza hisia zako aisee.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mimi naona bora huyu shosti yako aendele kumueleweshe hubby wake ila akiona anaendelea kushikilia msimamo wake haana budi anatakiwa abadilishe lain ya simu ili huyo mpashikunatiwa asiendelee kumsumbua.

Ikiwa bado hubby wake hatamuelewa tena huenda huyo jamaa hampendi bali anatafuta njia yakumuacha ili avute chombo kingine.
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top