jamani vedio hiyooooo bi mkubwa huyo...

jamani vedio hiyooooo bi mkubwa huyo...

the thing is......🙂
Uandishi wa habari nadhani ni wito.. huwezi kunijibu kishenzi shenzi halafu namuona ni kama kigogo changu cha mwisho nakutandika makofi halafu iwe habari juu ya habari... who cares? najua katanishtaki na nitahonga vile vile (but nimebutua ili siku ingine waandishi wenzangu wawe respected kidogo khaa)
 
Madada zetu mnaboa sana, mnachanganya kiswahili na kiingereza utadhani mko bungeni, huyu binti sana sana mapedeshee watamchezea tu mpaka atachoka, akishachoka ndio mwanzo wa kuzeeka na kuchuja kisanii, tumeshaona wengi wa namna hiyo
 
huyu mtoto anaonekana ngono ameanza siku nyingi sana....toba yaillah....
 
Mwacheni mtoto wa watu jamani mbona hivyo?
 
sawa anamuonekano safi,lakini asidhani kwamba jinsi anavyohisi alivyo anaweza kupasuka kiingereza bila kuingia class anajidanganya tu.walikuwepo lakini sasa hawasikiki ngoja masela waendelee kuchovyachovya asali ikiisha kauka hapo ndipo ataanza kujifahamu .
 
Watu wameenza kumtafuna huyu dogo wakati bado kadogo saizi kaeishakubuuu
 
Mwacheni mtoto wa watu jamani mbona hivyo?

...huu ujinga wa 'Mtoto wa Watu' ndio unaowaponza watoto wetu na kuwafanya wawe hivi. Mtoto akiwa mtoto ni WETU SOTE na wazazi wake wanapolemaa lemaa kumpa shule ya maisha ni wajibu wetu sote kufanya hivyo.
 
Back
Top Bottom