Jamani, ukistajabu ya mussa ya firauni je?

Jamani, ukistajabu ya mussa ya firauni je?

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Kwa mara ya kwanza jana nimeshuhudia kwa macho yangu kitu ambacho nilikuwa nakisikia tu.
Hivi mnawafahamu dunga dunga nyinyi
Jana natoka zangu kariakoo naelekea mbagala. Nashukuru Mungu nilipata kiti. Gari ilikuwa nyomi kama kawaida ya mabasi ya mbagala.
Tumefika KTM mama moja mwenye makalio ya haja yeye akupata kiti, alikuwa amebanwa na mtu moja wa makamo hivi. Kufika KTM mama kastuka baada ya kuhisi something wrong kwa makalio yake, alikuwa kasimama jirani yangu. OMG mama kachafuliwa kwa nyuma. Jamaa aliyekuwa nyuma yake kashuka fasta hapo KTM mama kabaki kashikwa na butwaa. Kaloweshwa
Inaonekana jamaa alivaa nguo nyepesi ila bado najiuliza. Why jamaa hata bila kuchomeka mkuki kwa shimo ameweza kumaliza. Kweli wa henga wamesema, tembea uone mengi.
 
  • Thanks
Reactions: SIM
kweli wanaume tumeumbwa matesoooooooo
Jamaa kaamua kugegeda makalio!
 
haaha ila haya madude mazuri kweli yakiwa ndani ya nguo lakini akivua loh....
 
dunga dunga ni balaa
hapo akipanda basi lingine mwendo
mdundo sijui hua wanawezaje!pole
yake huyo mama kwa kudunguliwa hahaa!
 
mbona kicheko kirefu hivyo IGWE?
si kadunguliwa kweli hahaaa!

Yeah_ni kweli kadunguliwa,..lakini najaribu kujiuliza mbona huko masaki,mikocheni,mbezi and co....hawadunguani,..maake hizi habari za kudunguana ni tandika,mbagala,tabata and comp....kwani huko kwingine hakuna wanaume/wadunguaji....?..ni katika juhudi za kutaka kufikiri kwa sauti tu.
 
Yeah_ni kweli kadunguliwa,..lakini najaribu kujiuliza mbona huko masaki,mikocheni,mbezi and co....hawadunguani,..maake hizi habari za kudunguana ni tandika,mbagala,tabata and comp....kwani huko kwingine hakuna wanaume/wadunguaji....?..ni katika juhudi za kutaka kufikiri kwa sauti tu.

wadunguaji wanishi uswazi
hela za kuhonga hawana,huko mikocheni
na mbezi wanaishi wenye hela zao!
pesa inaongea kupata warembo,dungadunga hana pa
kuponea inabidi adungue kwenye gari tuu siku ipite!

 
nadhani inaweza kutokea kwa mwanaume yeyote rijali ila tu ni kupungua mawazo au kuepusha kitu yako ikae mbali na makalio, kwa waliosoma shule za wavulana na bweni mtanisaidia inapotokea umeenda disco na bruz likapigwa ukacheza na binti na hujaduu siku mingi itakutoka tu, sie tulikuwa tunavaa jeans eti.
 
wadunguaji wanishi uswazi
hela za kuhonga hawana,huko mikocheni
na mbezi wanaishi wenye hela zao!
pesa inaongea kupata warembo,dungadunga hana pa
kuponea inabidi
adungue kwenye gari tuu siku ipite!


Ngoja na mimi nihamie matejoo ama unga ltd,..maake...lo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom