Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nna swali nijibuni..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safhat, Jun 5, 2012.

  1. S

    Safhat JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi kupenda na kupendwa kupi kuna maraha?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    hakuna hata moja....zote uzushi tu....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,715
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    hhaahahaaa umeua....
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    wizi mtupu
     
  5. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usije ukapendwa wakati haupendi.penda kila mtu.but kwenye mambo ya love.penda unapopenda na kupendwa.make sure unapenda na kupendwa.side moja haifai
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    vyote viwili havina formula, what matters ni muda ule ulio naye! hapo onyesha upendo wote ulio nao, akivuka tu kizingiti cha mlango, waachie wenzio! raha ya mjini vijiti kupokezana!
     
  7. L

    LISAH Senior Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya bora nirudi kwetu kijijini
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kupendwa kuna raha.
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kupendwa
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,756
    Likes Received: 12,140
    Trophy Points: 280
    Hata kupenda nako pia kuna raha Shem



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,962
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kutamani ndo kila kitu...
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Mshamaliza mitihani ya maandalizi ya paper ya form 2?
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa shemeji yangu kupenda nako raha lakini jua kuwa ni raha zaidi unapopendwa na kujua kuwa unapendwa ambako hukufanya nawe upende.

    Kupenda pasipo kupendwa kuna maumivu yake aisee. Kupendwa kunakupa nguvu, moyo, hamu na raha ya kupenda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. t

    tinamuro Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana f\jf, naombeni msaada jinsi ya kuapply kazi form utumishi mana napata utata, mfano kazi ina waajiri wengi ie wizara aya fedha, wizara ya maji n.k, je nkiapply tume ya ajira mojakwamoja watajua naaply kwa mwajiri yupi? au nafanyaje? mfano hizi post za juzijuzi kazi ya assistanjt accountant posts 60.help me please
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nakupenda!
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hahah Bishanga aksante kwa kunipa raha hahah maana kupendwa raha ati, wanipa nguvu ya kukupenda pia.
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,333
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    kupenda kuna raha jamani we acha tu, saa nyingine unaweweseka mpaka raha
     
  18. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    peleka jukwaa husika mkuu.

    lakini jambo la muhim kwenye tittle ya kazi andika sehem unayotaka ajira. vile vile andika hizo details ziweke nje ya bahasha
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kupendwa huwa kuna raha zaidi, ila inategemea unapendwa na nani! Ni usumbufu na mara nyingine ni kero sana kupendwa na usiye mpenda! Haujawahi ku-experience hii hali?
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,920
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Siku zote wekeza katika kutoa na si katika kupokea.

    Bazazi ni Bazazi!
     
Loading...