Jamani nitamkeje kwa kiingereza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nitamkeje kwa kiingereza?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mcharuko, Aug 8, 2012.

  1. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilitaka kuuliza "Baba mimi ni mtoto wa ngapi kwenye familia?" hivi
    tunasemaje kwa kiingereza?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Andika kwanza familia kwa kiswahili, ntakusaidia.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
Loading...