sweetlady
JF-Expert Member
- Dec 24, 2010
- 16,967
- 8,498
Wewe una nini? Manake leo pozi lako ni kufukua tu!..Chekini nyuzi za awali hapo....
Huu uzi umenchekesha sana ingawaje kuna watu humu wamechukizwa!.. Uzi uko chit chat watu wanatokwa povu lol.
Wewe una nini? Manake leo pozi lako ni kufukua tu!..Chekini nyuzi za awali hapo....
Usiwasemee wenzio kuwa mmedhalilishwa..ina maana zile za mitumba huwa wakina nani wanazinunua...?ama kweli akutukanae hakuchagulii
tusi!!!!!!
yaani ww utuuzie sisi makufuli ya
hao hawara zako!! kawauzie sis***
zako!!
duh . . . . . . . .
Wewe una nini? Manake leo pozi lako ni kufukua tu!..
Huu uzi umenchekesha sana ingawaje kuna watu humu wamechukizwa!.. Uzi uko chit chat watu wanatokwa povu lol.
Sijui hii tabia nilitoa wapi,
kwa kila mdada ambaye nikuwa napata fursa ya kujirusha naye ikuwa nilazima nimuombe aniachie kitu ambacho kitani kumbusha kuhusu yeye, moja wapo ya vitu hivyo ni kumpiga picha naked or kuniachia kofuli, na nashukuru baadhi wali kubali picha na wengi ndio waliniachia kofuli.
ANGALIA NYEKUNDU: Hapa umetukosea sote, wanaume na wanawake. Wanaume kwa sababu hilo la kumpiga picha msichana si tabia ya wanaume wastaarabu. Linaweza kuwa hata kosa la jinai. Wanawake kwa sababu wanawake wa JF wana heshima zao, hawastahiki dharau kama hii.
Hapa umevuka mipaka. Ikiwa unataka uendelee kuheshimiwa ninakuomba kwa upole sana uombe radhi kwa wana JF wote.
Ninachemka kwa hasira.
Bibie alichukizwa na uzi...
mi ameniuzi.....sijui ametuonaje.........
Mshikaji umewaona kina dada wa JF wamechoka mpaka kofuli wanashindwa kununua?
Bora uwarudishie wenyewe tu . Na wasiwasi sijui kama ulikumbuka kuziwekea label.
Niletee mimi hizo kufuli nipate kuziangalia na kuzipima kama zinazo ukimwi mkuu. Kwanza samahani kama nitakuudhi umesha kwenda kupima HIV?Sijui hii tabia nilitoa wapi,
kwa kila mdada ambaye nikuwa napata fursa ya kujirusha naye ikuwa nilazima nimuombe aniachie kitu ambacho kitani kumbusha kuhusu yeye, moja wapo ya vitu hivyo ni kumpiga picha naked or kuniachia kofuli, na nashukuru baadhi wali kubali picha na wengi ndio waliniachia kofuli.
Sasa nimekamatwa na mdada huyo ambaye mwezi ujao ndio tunafunga ndoa, sasa nikifikiria zile kofuli za hao wadada niliowai kushare nao faragha na shindwa kuelewa nizipeleke wapi maana ni nyingi kwa kweli, nafikiria kufungua gulio la kuziuza ila naogopa, kama kuna wadada wajf mtapenda kununua karibuni sana.
:A S 13:Natamani ningekua anaweza kukutukana!!!!Ondoa dharau zako hapa.....au kama unaona ni za maana sana mpe huyo mpenzi wako wa sasa hivi kama zawadi!!!
Zifanye ziwe mapambo ya ukumbini siku ya harusi yako. Nadhani itapendeza sana kama ni sifa.
naona nimeshindwa kula kwa hasira!! hili ni tusi kubwa sana huyu mganyizi alilotutusi!!
naona hapa jf wamezikataa we weka ukizaa watoto wa kike utawapa na nyingine mama yao atavaa.
Ina wezekana kabisa si bishi hata kidogo,ila lengo langu ni kuuza hizo kofuli kabla hajaingia kwenye hii nyumba..... Sijui ni kwa nini hakina Dada waJF wamekuwa wakali kiasi hiki? au kwa sababu mmmhhh sipati jibu nabaki nashangaa tu dah! najua mnataka kunikatisha tamaa ila nitakomaa nazo hadi niziuze zote...
We jamaa utakuwa umetumwa! nani amekuambia uje kufukua huu uzi?Chekini nyuzi za awali hapo....
We jamaa utakuwa umetumwa! nani amekuambia uje kufukua huu uzi?
Na wewe ulipotea sana humu jukwaani.. Wala sijatumwa na mtu Uncle Rukus...