Jamani nitafutieni wateja hizi ko****

Jamani nitafutieni wateja hizi ko****

Zifanye ziwe mapambo ya ukumbini siku ya harusi yako. Nadhani itapendeza sana kama ni sifa.
 
usihangaike kaka yangu.Huyo dada hatashangaa kukukuta nazo manake na yeye anafanana na wewe.

Mungu hukupa wakufanana naye, mwizi hupewa mwenza mwizi,fisadi,kwa hiyo kama mnafanana ya nini kuhofia
ni kweli kabisa mtu mchafu huolewa na mchafu mwenzie
 
Sijui hii tabia nilitoa wapi,
kwa kila mdada ambaye nikuwa napata fursa ya kujirusha naye ikuwa nilazima nimuombe aniachie kitu ambacho kitani kumbusha kuhusu yeye, moja wapo ya vitu hivyo ni kumpiga picha naked or kuniachia kofuli, na nashukuru baadhi wali kubali picha na wengi ndio waliniachia kofuli.

Sasa nimekamatwa na mdada huyo ambaye mwezi ujao ndio tunafunga ndoa, sasa nikifikiria zile kofuli za hao wadada niliowai kushare nao faragha na shindwa kuelewa nizipeleke wapi maana ni nyingi kwa kweli, nafikiria kufungua gulio la kuziuza ila naogepa, kama kuna wadada wajf mtapenda kununua karibuni sana.

Samahani, nimeshtukia nipo tu kwenye thread hii. Ngoja niondoke.
 
naona nimeshindwa kula kwa hasira!! hili ni tusi kubwa sana huyu mganyizi alilotutusi!!
 
usihangaike kaka yangu.Huyo dada hatashangaa kukukuta nazo manake na yeye anafanana na wewe.

Mungu hukupa wakufanana naye, mwizi hupewa mwenza mwizi,fisadi,kwa hiyo kama mnafanana ya nini kuhofia
Siyo kweli, Ingekuwa hivyo basi ndoa nyingi zisinge dumu kamwe, ukichunguza ndoa nyingi utaona tofauti kubwa kati ya wanaonda hao wawili. Mungu ni wa ajabu sana tofauti na wewe unavyo vifikiri. Kwenye ndoa unaweza kukuta baba ni kicheche sana wakati mama nimtu waheshima na anajiheshimu sana tu na hivyo hivyo unakuta mama anatabia mbaya wakati baba ametulia sana tu...

Mungu hawezi kukupa mwenza mwizi kamwe maana kusudi lake ni wewe ubadilike tabia yako hivyo atakupa mke mwema ambaye atakuwa chanzo cha wewe kubadilika tabia na kuwa mwema.
 
acha dharau kwa wanawake Mganyizi,

unajuaje kama hizo ziko salama kwa matumizi ya binadamu especially fungus free?
Hapana siyo dharau bali fikra zako ndizo za kuonesha hivyo.Mkuu kwani zilekuwa zinatumika na mnyama? ni salama na zimefuliwa vizuri na kupuliziwa dawa maalumu ya kuua bacteria na fungus na ziko tayari kwa biashara, wakati nazifua machozi yalikuwa yana nitiririka mithihili ya mtoto na sijui ni kwa nn nilifikwa na hali hiyo.
 
Bora nimechelewa kuja huku maana hii dharau ni ya hali ya juu sana
 
Khaa! Jf haiishi vituko.
Kwahiyo sisi tununue tupeleke wapi?
 
Nakushauri uzivae mwenyewe maana zitakufaa sana na umbo lako la kwenye avatar. Au gawia ndugu zako wa kike

Dah! hazitanitosha maana ziko za size tofuti tofauti.... Hata hivyo ushauri wako umepokelewa. unaonaje niki kupa offer ya moja?
 
ama kweli akutukanae hakuchagulii tusi!!!!!!

yaani ww utuuzie sisi makufuli ya hao hawara zako!! kawauzie sis*** zako!!

Kwa sababu ni za mahawara zangu kama ulivyo sema ndio maana umekataa kuniunga mkono japo kununua moja?
 
zifue uzipige pasi wife atavaa hamna tatizo kwani hujawahi ona wanawake wanavaa nguo walizokuta ndani ya nyumba za waume zao:wink2:
 
Mshikaji umewaona kina dada wa JF wamechoka mpaka kofuli wanashindwa kununua?

Bora uwarudishie wenyewe tu . Na wasiwasi sijui kama ulikumbuka kuziwekea label.
Si kuwa na maana hiyo mkuu.... kwani nilisema nawapa bure si nawauzia?
 
TZJAMANI, mweleze mwanaume mwenzio, tena inaelekea ni kicheche sana!! hata huyo binti uliyempata kala hasara.
Mmhh huo ukicheche wangu umeupima kwa kipimo kipi? mimi kutunza kumbukumbu ndio unaniita kicheche jamani? hujui kuwa wewe unaweza kuwa zaidi yangu sema tu huna kumbukumbu!
 
:A S 13:Natamani ningekua anaweza kukutukana!!!!Ondoa dharau zako hapa.....au kama unaona ni za maana sana mpe huyo mpenzi wako wa sasa hivi kama zawadi!!!


Haahhh jamani unitukane kwa kosa gani jamani Lizzy? mbona unananii na matusi unayotaka kuyaporomosha hapa ukumbini? jaribu kuongea na MODS waanzishe jukwaa la matusi labda itakusaidia... Siwezi kumpa maana nita hatarisha ustawi wa penzi letu na ndoa iliyoko njiani.
 
Ujue hata huyo unaye muoa kaacha nyingi kwa washikaji na kushauri uzichome moto!
 
zipige picha uziweke jukwaa la wakubwa< tuwaombe mods waanzishe mnada on line!
Swadata mkuu... Wewe ndiye uliye comment jambo la maana kuliko wote, nitafanya hivyo mkuu, nilikuwa na fikiria kuzi scan sema nyingine zina size kubwa hivyo hazitatosha kwenye scanner.
 
naona hapa jf wamezikataa we weka ukizaa watoto wa kike utawapa na nyingine mama yao atavaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom