Jamani Nimeshindwa


New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,533
Likes
1,156
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,533 1,156 280
mie pia nimeshindwa
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndiyo maana tunasuasua tu kimaendeleo. Majitu yanayopaswa kutuongoza yamelala fofofo.
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
tulichagua porojo sio sera zinazotekelezeka na kiongozi wa kweli .......ndo kosa letu wabongo
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Wanasema bado 3 yrs, kwahiyo mtasahau na kura mtawapa tena.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
hapo kwenye NIMESHINDWA ilikuwaje hadi akainama
namna hiyo, alikuwa msibani??
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,036
Likes
1,827
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,036 1,827 280
Hilo tumbo la wassira sipati picha akiwa na my wife wake. Kweli hata mie nimeshindwa
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Hilo tumbo la wassira sipati picha akiwa na my wife wake. Kweli hata mie nimeshindwa
pamoja na kupata kikombe cha babu, bado tumbo lake lipo juu tu. Huo ni ugonjwa gani?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,972
Likes
1,279
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,972 1,279 280
tulichagua porojo sio sera zinazotekelezeka na kiongozi wa kweli .......ndo kosa letu wabongo


Tatizo ni pale wenye muamko wanapozidiwa idadi na waliolala.Kuna baadhi ya wananchi ambao hawajui hata kesho wakiamka watakula nini na hali za maisha yao ni duni kupindukia lakini kutokana na upofu wa elimu na kutojua haki yake kama mwananchi katika kuleta mabadiliko basi ikifika wakati wa uchaguzi yeye atakumbuka kanga na kofia aliyopewa jana yake na mijamaa inaendelea kutuibia.Kazi kubwa inabidi ifanyike kuwaamsha hawa ndugu zetu ili tufanikiwe katika kuwatoa hawa wakoloni....
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Hadi pale fedha na siasa zitakapo tenganishwa, ndio maendeleo yatapatikana, vinginevyo hali itazidi kuwa mbaya kila uchao!!
Wakati wa baba wa Taifa mtu alikuwa hashobokei nafasi ya siasa, kwa sababu haikuwa dili, leo mtu anadiriki kuuwa
mtanzania mwenzake au kufanya dhambi yeyote ile ilimradi apate nafasi...
Tapata kichefu2 sana.....
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
Mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
Tatizo ni pale wenye muamko wanapozidiwa idadi na waliolala.Kuna baadhi ya wananchi ambao hawajui hata kesho wakiamka watakula nini na hali za maisha yao ni duni kupindukia lakini kutokana na upofu wa elimu na kutojua haki yake kama mwananchi katika kuleta mabadiliko basi ikifika wakati wa uchaguzi yeye atakumbuka kanga na kofia aliyopewa jana yake na mijamaa inaendelea kutuibia.Kazi kubwa inabidi ifanyike kuwaamsha hawa ndugu zetu ili tufanikiwe katika kuwatoa hawa wakoloni....
umesema kweli mkuu na ni c vijana tulio wengi ndio wenye nafasi ya kuleta mabadiliko kama tukishikamana na kufuata njia ya kweli
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336