Jamani nimefiwa


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,446
Points
1,225
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,446 1,225
Juzi nimepatw na msiba wa binti wa kaka yangu huku Tegeta Mivumoni, chuo cha Wakorea karibuni.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
pole sana mkuu kwa msiba..
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
poleni wafiwa na roho ya marehemu ilazwe mahali pema peponi. mia
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Bubu Msemaovyo pole sana kaka.
 
Last edited by a moderator:
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,256
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,256 1,500
pole sana mwanafamilia mwenzetu wa Jf, Mungu akupe nguvu na ujasiri ktk kupindi hichi kigumu cha kuondokewa na mpendwa wetu!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
REQUIEM: Pumziko la Milele umpe ee Bwana, Na mwanga wa Milele umwangazie, apumzike kwa amani...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Poleni sana. Salamu kwa familia yote.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Poleni sana.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Pole sana mkuu mungu akutie nguvu wakati huu mgumu wa majonzi
ungeweka na con mwenye kanafasi hata apite
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,932
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,932 2,000
pole sana mkuu..japo hujasema kilichopelekea kifo chake.
 

Forum statistics

Threads 1,296,592
Members 498,672
Posts 31,253,201
Top