Jamani ndoto yangu ni Husninyo!

Jamani ndoto yangu ni Husninyo!

Anaweza ashindwe nini, sasa hii unayoiona hapa unafikiri anakuwa hivohivo kwa bf wake, kule ni sekta ingine, unakuta mtu kama babu asprin na the boss wapoleeee nyuso ndogo kama piriton unajiuliza ni huyuhuyu tunayekutana nae jf?
Abomination!

Ningekuwa mpole kama unavyosema, yale makovu kwenye uso wa mai waifu wangu yangekuwa yamesababishwa na nini?

Ntake razi kabla sijaipasua avatar yako hapa kwa skriin!
 
Husninyo na ww vp mbona hueleweki aisee? Siku zote tulikuwa tunaenda sawa sasa kukuanzishia kathreed imekuwa balaa hata pm hujibu tena inakuwaje????????????
 
Ww c umeamua kumwaga ugali malizia na mboga kabisa kwan naona idadi yetu haihesabiki unatuchanganya sana lol!!!
 
Ww c umeamua kumwaga ugali malizia na mboga kabisa kwan naona idadi yetu haihesabiki unatuchanganya sana lol!!!
idadi yenu na kina nani ? anakuchanganya au unajichanganya mwenyewe ? hebu rudi kwenye uliyoyaandika -ndoto yangu ,NINA TATIZO,na ujue kuna wanaume tunapenda wanawake wakorofi sio kila ulisemo ndio mzee.
 
Kweli akili ni nywele kila mtu anazake!!
idadi yenu na kina nani ? anakuchanganya au unajichanganya mwenyewe ? hebu rudi kwenye uliyoyaandika -ndoto yangu ,NINA TATIZO,na ujue kuna wanaume tunapenda wanawake wakorofi sio kila ulisemo ndio mzee.
 
kuna baadhi ya wanaume kumbe ni suruali tu,eti anampenda mwnmke mkorofi,ili iwe nn sasa!
 
hivi mtu akikwambia ww ni kicheche anamaanisha nn???
 
yaani watu kwa kufukunyua historia hawajambo.

Wee king mwanamtapa alikufa mwaka gani?
 
Haaaa!!!! Hutapata uhalisia wa mtu humu jf kwa kusoma coment zake tuuu!!!!

Kuwa mawngalifu
 
Back
Top Bottom