Jamani naumwa!

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,453
Reaction score
10,059
habari za likizo ya lazma wanaJF toka juzi mwezenu nimeshikwa na Malaria vibaya, yaani leo ndo nimetoka hospital baada ya kulazwa! Niombeeni jamani nipate nafuu!
 
habari za likizo ya lazma wanaJF toka juzi mwezenu nimeshikwa na Malaria vibaya, yaani leo ndo nimetoka hospital baada ya kulazwa! Niombeeni jamani nipate nafuu!

Pole Mkuu, upate nafuu ya haraka.
 
Pole mkuu, na mie ndo nimezinduka sasa!
 
Pole sana mkuu,
jitahidi usipate tena malaria mkuu wangu.
 
get well soon... unywe maji kwa sana...na matunda yahusike...utembeetembee usipende kulala
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…