Bounty hunter
JF-Expert Member
- Feb 2, 2021
- 528
- 658
Tupe vitu mkuuuHii ni Comment yangu niloandika “Feb 2020”
Nashkuru Mungu leo “May 2022” niko mzima wa Afya
Kuna Siku nikitulia nitwkuja niwape watu Ideas za kujiingizia kipato
Tupe vitu mkuuuHii ni Comment yangu niloandika “Feb 2020”
Nashkuru Mungu leo “May 2022” niko mzima wa Afya
Kuna Siku nikitulia nitwkuja niwape watu Ideas za kujiingizia kipato
Maelezo kidogo hapa plz
Mkuu, Bado haujatulia?Hii ni Comment yangu niloandika “Feb 2020”
Nashkuru Mungu leo “May 2022” niko mzima wa Afya
Kuna Siku nikitulia nitakuja niwape watu Ideas za kujiingizia kipato
Gut=uthubutu