Jamani mchina kanambia ananipenda, ushauri wanajamvi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mchina kanambia ananipenda, ushauri wanajamvi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rasib, Jun 18, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imepita takribani miezi mitatu huku tukichat kwa sms na kupigiana simu mara kwa mara tangu tufahamiane hatimaye kubadilishana namba za simu, amekuja Tanzania kama mfanyakazi(engineer) na yupo hapa kwa miezi tisa, baada ya hapo atakuwa amekamilisha project yake.. Juzi huyo mdada wa Kichina alikuja chuoni kunitembelea tuliongea vitu vingi sana, ila nilishangaa kunitamkia kuwa ananipenda na yuko serious..naombeni msaada nimkubalie?
     
  2. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Uamuzi ni wako, mbona wengine ulionao hukutuuliza kama uwakubalie au kwa vile ni mchina?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Need I say more?
     
  4. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    chinese? mi 4 sure cjui ktk love wakoje, anaejua jaman msaidien huyu jamaa asije cheze konfuuu huko mbeleni.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naa wewe una hisia nae za kimapenzi?
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    She is a human being like all others so vigezo na masharti ya mahusiano yazingatiwe......makosa yatatozwa
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ukioa utulie, usije ukamamiss tena mawowo na figa za kibantu!
     
  8. Fazul

    Fazul Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Utapata watoto china made.
     
  9. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kula portable-device hiyo.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakikisha hamfanyii maudhi yoyote chumbani, vinginevyo tutakukuta kibogoyo baada ya meno yote kung'olewa kwa kungfu.
     
  11. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    Mkubaliane lakini ujue kila kitu chake ni cha kichina pia!
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    katika mapenzi utamaduni humata sana, je umeujua utamaduni wao na umeridhia? ushauri bora muulize utamaduni wao ktk suala zima la mapenzi....usikute kwao mme au mke kuwa na kidumu ni kosa la kunyongwa, bt sisi wabongo ni fasheneni tu...think in wide.
     
  13. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    sasa hiyo miezi tisa ikiisha ndo unaamia BEIJING na weye au??
    kama ni short term mbona poa tu si unajua kule kwao wanabanwa sana hawawezagi kula maraha ya mahaba kama huku uswzi kweu..beba mzigo mwisho wa siku na weye sepa
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    i guess one of these days kuna mtu atakuja kuomba ushauri wa namna ya 'kukata gogo' hapa JF
     
  15. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,464
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Good luck kaka, ila kua makini ukienda kwao, unaweza lishwa konokono,chura, nyoka au hata wewe wanaweza kukufanya mnofu,


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Like! Like! Like?........ To infinite
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angekuwa ni mdada wa kibongo amekwambia hivyo ungesema pia hapa JF?.,kwani mchina ana kasoro gani?
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,016
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    We sema umekuja kutujulisha kwamba una dem wa kung fuu,
    acha mbwe mbwe dogo.
     
  19. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Wanawake wa kichina wanatupenda sana wanaume wa kiafrika kwa sababu tumejaliwa kuwa na maumbile makubwa ya sehemu zetu za siri ukilinganisha na wachina ila bado sijajua kwa nini wao wachina hawatumii dawa zao kuongeza maumbile yao.
     
  20. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana bro! Ila nampenda jaman mcfanye nmchukie...coz dalil za mwanzo znaonyesha ananipenda mimi ila cjui anamalengo gani wadau
     
Loading...