Jamani mbunge wa ukonga mhe : Eugean mwaiposa amekufa.........?

Jamani mbunge wa ukonga mhe : Eugean mwaiposa amekufa.........?

maph

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Posts
177
Reaction score
50
Amekufa au yuko hai naomba msaada webu ni Mbuge wangu namtafuta sana na kama yupo basi watu ambao tumekula hasara ni wakazi wa jimbo la Ukonga - Pugu station sijuhi kama yupo duniani , hatumsikihi wala kumuona .

Jamani hatuna maji yaani maji ni shida na hatuoni hata Mbuge wetu hatuwakilishi na sijuhi kama serikali inajua jinsi tunavyo hagaika na maji jamani miaka 52 ya uhuru eeeheee.

Kati ya sehemu hapa Dar es salaam zinazosumbua kwa tatizo la maji basi moja wapo ni Pugu station ni hatari .

Itakuwa ni aibu kubwa kama atakuja tena kutuongopea 2015 nitamshangaa sana, najuta sana sana kupoteza kura yangu aahaaaa.Eti saccos wakati watu hawana maji .
 
Amekufa au yuko hai naomba msaada webu ni Mbuge wangu namtafuta sana na kama yupo basi watu ambao tumekula hasara ni wakazi wa jimbo la Ukonga - Pugu station sijuhi kama yupo duniani , hatumsikihi wala kumuona .

Jamani hatuna maji yaani maji ni shida na hatuoni hata Mbuge wetu hatuwakilishi na sijuhi kama serikali inajua jinsi tunavyo hagaika na maji jamani miaka 52 ya uhuru eeeheee.

Kati ya sehemu hapa Dar es salaam zinazosumbua kwa tatizo la maji basi moja wapo ni Pugu station ni hatari .

Itakuwa ni aibu kubwa kama atakuja tena kutuongopea 2015 nitamshangaa sana, najuta sana sana kupoteza kura yangu aahaaaa.Eti saccos wakati watu hawana maji .

That's not funny. The funny thing ni kwamba akirudi mtampa kura..
 
Back
Top Bottom