Jamani mbuge wa Ukonga mhe. Eugean Mwaiposa amepotea

maph

Senior Member
Oct 16, 2012
181
225
Ndugu zangu naomba msaada wenu Mbuge wetu wa ukonga Eugean MWaiposa tunamtafuta sana kila sehemu lakini haonekani wala hapatikani mahali popote kama kuna mtu kamuona basi tunaomba atoe taarifa .......

Jimbo letu lina shida na maji hasa PUGU STATION -tunatumia muda mwibgi sana kutafuta maji , jamani tunaomba msaada wenu kwa yeyote anayeweza kutusaidia , mbugewetu sijuhi kama anajua hili tatizo kwa sababu hatumuoni wala kumsikia popote pale na sijuhi kama serikali inalijua hili tatizo hili miaka 52 ya uhuru lakini bado maji ni shida hapa km 21 kutoka mjini tena Wizara inayohusika na maji.

Itakuwani aibu kubwa kama huyu mbuge atakuja tena kutuomba kura 2015 na CCM kama mkimsimamisha tena mjue mtalikosa hilo jimbo.Eti yuko bize na Vikoba wakati maji ndo muhimu kuliko wote.pia najuta sana kwa kumpigia kura yangu sikujua haya yote . Tunaomba msaada basi hata apite pite maeneo ya huku mi sura yake nimeisahau kabisa .
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,386
2,000
Wabunge wote wa Dar wanaosikika ni John Mnyika peke yake wengine tutawasikia 2015 hasa hao wa Ukongo, Temeke na Segerea ndiyo balaa zaidi
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
14,148
2,000
Yupo huku Mbezi Beach anasimamia Hekalu lake,wewe usifanye mambo yako ya Msingi endelea kumtafuta na kumsubiri kama haujui magamba kuwa ni Mizigo.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,657
2,000
Atakapopita hapa kuelekea kwenye shule yake ya Tumaini English Medium, nitakupigia simu umfuate fasta, huwa anapita pita hapa kwenda kwenye mradi wake huo. Niwekee mawasiliano yako kwenye PM
 

maph

Senior Member
Oct 16, 2012
181
225
Ok, utakuwa umefanya jambo la maana sana kumbe hata kwa mapoti huko Kitunda wanamtafuta sana .....mi nilijua ni pugu tu .Ndugu fanya hivyo husije ukasahau .
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,162
2,000
...jimbo la Ukanga ni kama shamba la bibi, na kama si shamba bibi, basi NI NGAZI YA BABU...!

...makongoro wa ccm aliwadanganya danganya' baada ya kupata alichokuwa anahitaji, "akawaacha kwenye mataa". Sasa naye huyu mwanaCCM mwingine aliwadanganya danganya, mkampigia kura (kula) "anaazaKULA, mnaanza kulalama"

"...endeleeni hivyo hivyo...!"
 

blesses

Member
Oct 5, 2013
99
0
Huyu mama hatutaki hata kumuona hii barabara ya mombasa kuelekea moshi bar haifai akija 2015 tutamtimua...
 

Jagarld

JF-Expert Member
Apr 7, 2011
2,023
2,000
Sisi huku mikoani tangu uchafuzi uishe hawajaonekana,wamebadili hadi anuani zao wanatumia masanduku ya barua ya Dar,nasi mkiwaona huko wambieni watutembelee angalau kipindi hiki cha kuuaga mwaka.
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,162
2,000
Huyu mama hatutaki hata kumuona hii barabara ya mombasa kuelekea moshi bar haifai akija 2015 tutamtimua...

...Jerry Slaa, alishaga sema kuwa fedha ya barabara hiyo ilishaga tengwa kitambo..., kumbe fedha iliyokuwepo ni ya nusu kilomita tu...! loh ! "wajinga ndiyo, waliwao..."
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Huyu mama hatutaki hata kumuona hii barabara ya mombasa kuelekea moshi bar haifai akija 2015 tutamtimua...
tehe tehe teheeeeee,mtamtimua kwa mayai viza au nyanya za masalo au mnamnyima kura....
 

nguvumali

JF-Expert Member
Sep 3, 2009
4,898
2,000
Mama Mwaiposa anamaliza kopindi cha kwanza na cha,mwisho cha ubunge wake...kila mtu wa ukonga hajui alishindaje uchaguzi ule
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom