Jamani mbona mnatuonea wanawake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbona mnatuonea wanawake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Penelope, Oct 17, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Wahenga wanasema hakuna kama mama,na kila mmoja wetu anajua ni kiasi gani anampenda mama yake.ndio baba zetu tunawapenda lakini ndo hivo tena hakunaga kama MAMA...Sasa napita mahali watu wanagombana mmoja anamwambia we mse,,,g,, na mwingine anamwambia K,,ya mamayako mzazi.Sasa mi nashangaa mara nyingi watu wawili wanagombana lakini anaetukanwa ni mama mzazi ambaye kwa wakati huo hata unakuta hayuo hapo,kwa nini mama?kuna sababu gani hasa ya kumtukana mzazi wa kike sehemu zake za siri???Na wakati hata humjui wala hujagombana nae??
     
  2. K

    Ka2 Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Sana dada yangu pamoja na wanawake
    Wote bt mtu mwenye akili hawezi kumdharau
    Mwanamke hata Mara moja.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,467
    Likes Received: 28,339
    Trophy Points: 280
    Such is life
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kutukana kwa ujumla sio vizuri......iwe aliyetukanwa ni mwanamke au mwanaume!

    Hayo ya hakuna kama mama wala hayahusiani......kwani nani kama baba?
     
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,655
    Likes Received: 10,067
    Trophy Points: 280
    kutukana dhambi.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Katika research niliyofanya mie!
    Inayumkini ukimtukana mtu tusi kupitia male's organ inakua kama unamsifia hivi !
    Unless when usin female's organic ndiyo humngw'enya aliyetukanwa!
     
  7. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    point ni kwamba mila zetu tumezoea zaid kumsifia mama na misemo ni mingi kama huo nliosema,ndio hakuna kama baba lakini walisemaga hkuna kama mama,,so najaribu kuunganisha fikira zetu juu ya hilo na sababu za mazoea ya kumtukana mtu asiyehusika kwenye ugomvi wa watu wawili
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,797
    Likes Received: 1,535
    Trophy Points: 280
    mi kuna mtu nilishawahi kumkunja kwny daladala kwa ajili ya hili tusi!na nilichachafya haswa !
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,455
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Akutukanaye hakuchagulii tusi
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wajua yamtokayo mtu yameujaza moyo wake, so wanaotumia kiungo cha mwanamke kama tusi hicho kiungo kimewajaa mioyoni mwao kwa asilimia kubwa!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    nachukiaga sana hiyo.......

    Tena unakuta janaume na ndevu zake anatukana k likitoka hapo linaenda kuitafuta ilipo, hovyooooooo
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Hehehe, kama nakuona vile.
    Nikimsikia mtu anatamka hivi huwa namuambia ndo maana mamako akaamua kukutapika ili usidharau mlango ulioingilia na kutokea.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
    uwiii
    jf jamani ,mntupa raha
    as if una uwezo huo wa kukunja mtu lol
    u bouncer wa vidole nyuma ya pc? lol
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    good coment! Nimekupenda bure.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Ahsante Filipo....... tuko pamoja


    Hehehehehe sahivi ntakuwa napost mapoint tu ili uwe unanipenda kila siku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hah hah hah hah! Probably! Karibu anyway.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Hahahahaha nimekupata lol
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,797
    Likes Received: 1,535
    Trophy Points: 280
    ahahhaahhahahhahah hujanjua vizuri wewe!
    ngoja siku ufanye mbofu mbofu tukiwa clinic au ibadani ndo utantambua!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Wana viwanda vya matusi hao
     
  20. m

    madmankache JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 818
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 180
    Kama mlivyosema hakuna kama mama,sa m2 anapokutukana anataka ukereke akuudh kwa kiasi kikubwa na anajua m2 unayempenda kuliko wote ni mama yako,sasa unadhan atamtaja nani kama co mama na hasa kiungo ulichotokea wewe ucpo kuwa makini utaozea jela
     
Loading...