Jamani kuoa ni kazi sana acheni tu

Jamani kuoa ni kazi sana acheni tu

Acheni omba omba....uoe wewe walipe wengine?
 
Fanya kama ntakavyofanya, mm nitakaribisha wachache na kuhusu michango, nitaenda kukopa bank
 
Duh jamaa kakimbia maana kaona kila mtu yuko against na yeye. JF kiboko hey bro kabla hujaoa jipange sio unataka harusi ya bei wakati hata kiwanja huna muhimu andaa maisha kwanza ndio uje uoe kama hujajipanga shida zitakuja kwako tena mapema hao watao toa michango watakusaidia pia mkeo. Kwa dunia ya sasa watu wako busy sana so harusi watu wachache ni.nzuri kuliko wengi
 
kwani lazima ufanye sherehe kubwa? Watu kukunyamazia sio kwamba wanakosea wanafanya jambo la maana sana maana haya maharusi yamezidi sasa
 
i dont believe in harusi kuuubwa, na kama ntapenda waje watu wengi, ntajifunga mkwiji, ntatoa mpunga wangu watu waje wale wanywe bure, everything on me, nikiona siwezi naandaa kasherehe kadogo kisela na inatoka hiyo
 
Kwani kwenda kanisani na kufunga ndoa kuna garama gani? Chukua taxi au bajaji fasta, ukitoka hapo unapita facebook takeaway pale kinondoni mnapiga chipsi kuku mnaenda kutimiza ndoa home kwa tendo la ndoa! Complicationz za nini?
 
tatizo la vijana wasiku hizi !kwan harusi ni lazaima? Bila harusi huwezi kuoa ?
 
Umetoa mahari tayari?...kama jibu ni ndio then piga chini harusi andaa sherehe kama ya Kipaimara, Komunyo au Ubatizo(kama wewe ni mkristo utaelewa hizo sherehe jinsi zinavyokuwa)...
Au, kamata mbuzi kadhaa pale Vingunguti, Ongezea na kilo kadhaa za nyama...fanya kitu kinaitwa Cook-out in your hood backyard, hakikisha wakwe wanatia timu
watu8 unaakili sana. hebu rudisha ile avatar yako ya mwanzoni kabla ya hii?
 
Last edited by a moderator:
Kwani kwenda kanisani na kufunga ndoa kuna garama gani? Chukua taxi au bajaji fasta, ukitoka hapo unapita facebook takeaway pale kinondoni mnapiga chipsi kuku mnaenda kutimiza ndoa home kwa tendo la ndoa! Complicationz za nini?

Umenipa wazo la maana
 
Hii michango ya harusi sometimes inakera sana. Hapa ninazo kadi sita na nyingine hata wanaooana siwafahamu, sasa jamaa wanavyodai utafikiri nimekopa.
 
yaani usiseme.......
wanajua kudai utafikiri mnaoa wote....
aiiiiiiiiiiiiiiiiii mwengine anakuletea mchango wa mtoto wa shangazi yake yuko tabora anaoa eboooh!!!




Hii michango ya harusi sometimes inakera sana. Hapa ninazo kadi sita na nyingine hata wanaooana siwafahamu, sasa jamaa wanavyodai utafikiri nimekopa.
 
Hahahahahaha
doubt any get many!

Weka namba ya mpesa hapa tukuwezeshe, kwani ni nini bana!
(weka picha yako kwanza, usijekuwa mume wangu afu unataka kunizungula. Machale kun'desa)
 
Jaribu kujieleza vizuri maana hapa kuna maswali ambayo hayana majibu!
 
ulivyokuwa huchangii wenzako ulitegemea nini?kwanza mke si wako unawasumbua wa nini wenzio?
 
Nadhani ulikuwa huonyeshi ushirikiano katika shughuli za wenzako. Siku hizi hapa mjini tunafanya kulipa madeni. Kuchangia unaangalia kama huyo anayeomba michango ameshawahi kushiriki katika kuchangia shughuli zako, kama alikuwa anapotezea ndio matokeoi yake watu nao wanakupotezea.

Ingawa binafsi nakerwa sana na hii staili ya maisha ya kuchangisha kila siku, kipaimra, besidei, n.k, n.k
 
Nkikusaidia mchango wa kuoa utanipa Na vingine vilivyoko ndani ya ndoa nikusaidie??
 
Sio kila tunalolilikuta wakati tunazaliwa ni best practice. So mkuu wewe kaoe church baada ya hapo fanya simple dinner ya watu wako wa karibu ambayo wallet yako inaweza support. Tatizo inategemea mind set ya muolewaje maana wao ndio toka wakiwa primary huwaza harusi itakuwaje.....:alien::alien:
 
Wandugu suala la kuoa sio mchezo maana hii ni practical experience naitoa , kuna watu sasa hivi hawapokei simu zangu kisa mchango wa harusi jamani mhm. Nishaurini jamani


Nimekuja mkuku nikijua ndoa imekuwa ngumu kumbe mchango wa harusi lol.

Sikiza, jamaa yangu aliwahi fanyia kwenye uwanja wa nyumba tuliyopanga wote those days. Ilikuwa hivi,

-Saa tatu jamaa aligonga chumba changu akaomba atumie redio yangu kama muziki na jamaa yangu akaombwa kuwa MC (Bajeti ya MC na Muziki ikawa imekufa).
-Ukimbi ulikuwa ni pale pale uani (bajeti ya ukumbi nil).
-Alienda kwenye mgahawa mmoja wakakubaliana sahani moja ya wali mix ni sh 4,000 na waalikwa kama hamsini hivi.
-Alikodi daladala (Hiace iliyokuwa inafanya trip za mwenge ubungo via chuo).
That was the end of the game.
Kituko zaidi ni kuwa bwana harusi alitoroka akaenda kuangalia kombe la dunia (kati ya ghana na brazil back 2006).

Hadi leo ndoa yao inaamani, wana watoto wawili na nyumba washajenga.
 
Back
Top Bottom