Jamani karibuni Mombasa!


UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,731
Likes
1,229
Points
280
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,731 1,229 280
Nilibahatika kutalii na kukaa kwa siku kadhaa maeneo ya TAWFIQ hospital. nakumbuka marashi ya mombasa!. sad to say i won't be back till 2020...
 
Kinondoni Sweetheart

Kinondoni Sweetheart

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
3,907
Likes
4,962
Points
280
Age
20
Kinondoni Sweetheart

Kinondoni Sweetheart

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
3,907 4,962 280
Aiseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee wacha me nifanye ujenzi
 
richard77

richard77

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
221
Likes
147
Points
60
richard77

richard77

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2014
221 147 60
mpaka kesho najua mombasa si sehemu ya kenya, ni tanzania pure,.. tuliwapa hilo eneo kutokana hamkuwa na bandari, mshukuruni mwl nyerere,, wakenya wenyewe ni wabaya sana kwa sura si wanaume wala wanawake.
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,701
Likes
9,005
Points
280
Age
23
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,701 9,005 280
mpaka kesho najua mombasa si sehemu ya kenya, ni tanzania pure,.. tuliwapa hilo eneo kutokana hamkuwa na bandari, mshukuruni mwl nyerere,, wakenya wenyewe ni wabaya sana kwa sura si wanaume wala wanawake.
Mmmmh.... Siyo kwa povu hilo mkuu.

Wakenya wengi eti wanatoa huduma ya tigo.
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
mpaka kesho najua mombasa si sehemu ya kenya, ni tanzania pure,.. tuliwapa hilo eneo kutokana hamkuwa na bandari, mshukuruni mwl nyerere,, wakenya wenyewe ni wabaya sana kwa sura si wanaume wala wanawake.
Haha funny juu nyi ndo wanaume na wanawake why dont you post your pic tukuone before ku jugde watu,aki una sound arrogant n illiterate kenya kuna tribes na zote zina differ,mkamba hafanani na mjaluo ,mkalenjin hafanani na mkikuyu,before utu judge kwanza tembea kenya,bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860