Jamani karibuni Mombasa!


utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
113
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 113 0
Mombasa kuna wasomali wengi?
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Mombasa ni sehemu ya Tanzania KUBWA, Karibuni Nyumbani, Tanzania!
Tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu- CHADEMA!

MOMBASA SI KENYA Ni SEHEMU YA TANZANIA KUBWA!

 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,334
Likes
6,311
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,334 6,311 280
Wazee wa zamani walikuwa wakipaita "Mambo sasa" na ndio asili ya neno Mombasa
Eeeeeh ndio hivo...Hujambo?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,746
Likes
3,977
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,746 3,977 280
Mombasa kutamu sana....
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860