Jamani jezi za mpira wa Netball zina maadili?

Jamani jezi za mpira wa Netball zina maadili?

Mwinjilist mtume nabii

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Posts
2,437
Reaction score
1,100
Netball le.jpg

Bwana Yesu asifiwe!

Napenda kutoa maoni au angalizo, jezi zinazotumika ktk mpira wa wanawake wa Netball ni kweli zina maadili?

Je, mchezo huo unastaili kuchezwa hadharani na kutazamwa na watu wote wakiwemo wanaume na watoto?

Je, kwa wewe baba/mume unaweza kumruhusu mke wako kucheza mchezo huo kwa kuvaa jezi zinazotumika sasa?

Je, mchezo huo kutazamwa na watu wa jinsia zote c kichocheo cha kuongeza zinaa ikiwa maumbile yao kuonekana km Hips n.k.?

Na je, kuvaa jezi hizo si kujidhalilisha ikiwa wengine wanaocheza mchezo huo ni wazazi?

Je, kama wanaweza kuvaa vile na kutazamwa na watu wote. Je, si wanaweza kuendelea kuvaa tuu ivoivo hata wakiwa nyumbani mwao au mitaani kama zina maadili.

[emoji432][emoji432][emoji432]Mimi nikiwa kama Mchungaji ningependa kuishauri Wizara husika kujaribu kuangalia Jezi zingine zitakazofaa ili kulinda maadili ya maumbile yao.[emoji425][emoji425][emoji425]

NAWASILISHA.

By Mchungaji.
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] sizijui, ngoja nikagugo
 
Hata picha hamna. Uchochezi huu.
 
Bwana Yesu asifiwe!!!

Napenda kutoa maoni au angalizo,,,,jezi zinazotumika ktk mpira wa wanawake wa Netball ni kweli zina maadili,,,,????

Je,,,mchezo huo unastaili kuchezwa hadharani na kutazamwa na watu wote wakiwemo wanaume na watoto????

Je,,,,kwa wewe baba/mume unaweza kumruhusu mke wako kucheza mchezo huo kwa kuvaa jezi zinazotumika sasa??????

Je,,,,,,mchezo huo kutazamwa na watu wa jinsia zote c kichocheo cha kuongeza zinaa ikiwa maumbile yao kuonekana km Hips nk???????.

Na je,,,kuvaa jezi hizo si kujidhalilisha ikiwa wengine wanaocheza mchezo huo ni wazazi???????

Je,,,,kama wanaweza kuvaa vile na kutazamwa na watu wote,,,,,,,je si wanaweza kuendelea kuvaa tuu ivoivo hata wakiwa nyumbani mwao au mitaani kama zina maadili.

[emoji432][emoji432][emoji432]Mm nikiwa kama Mchungaji ningependa kuishauri Wizara husika kujaribu kuangalia Jezi zingine zitakazofaa ili kulinda maadili ya maumbile yao.[emoji425][emoji425][emoji425]

NAWASILISHA. By Mchungaji
Wewe jali kilicho andikwa kwenye biblia na sheria za kanisa ,Netball aijaandikwa kwenye biblia .
 
yani mchungaji kuona mitikisiko nyuma ya jezi ukapagawaa na kuita uzalilishaji?? basi na wanaume wabadili jezi wavae kanzu mana nao wanazalilika
 
Zile bukta zenu nyepesi zile za football,hatari sana...
Nafanyaga kuzoom tu nani kamzidi mwenzie[emoji124]...
Usiombe uwanjani mvua ikanyesha sa[emoji276]
 
Nilivyokuwa sekondari nilikuwa napendaga sana kuchek netball. Wale wadada wa Loleza, Meta, Sangu and the like walikuwa wanapagawisha kinoma! Umiseta oyee.!
 
vip
View attachment 440704

Bwana Yesu asifiwe!

Napenda kutoa maoni au angalizo, jezi zinazotumika ktk mpira wa wanawake wa Netball ni kweli zina maadili?

Je, mchezo huo unastaili kuchezwa hadharani na kutazamwa na watu wote wakiwemo wanaume na watoto?

Je, kwa wewe baba/mume unaweza kumruhusu mke wako kucheza mchezo huo kwa kuvaa jezi zinazotumika sasa?

Je, mchezo huo kutazamwa na watu wa jinsia zote c kichocheo cha kuongeza zinaa ikiwa maumbile yao kuonekana km Hips n.k.?

Na je, kuvaa jezi hizo si kujidhalilisha ikiwa wengine wanaocheza mchezo huo ni wazazi?

Je, kama wanaweza kuvaa vile na kutazamwa na watu wote. Je, si wanaweza kuendelea kuvaa tuu ivoivo hata wakiwa nyumbani mwao au mitaani kama zina maadili.

[emoji432][emoji432][emoji432]Mimi nikiwa kama Mchungaji ningependa kuishauri Wizara husika kujaribu kuangalia Jezi zingine zitakazofaa ili kulinda maadili ya maumbile yao.[emoji425][emoji425][emoji425]

NAWASILISHA.

By Mchungaji.
vp.umewahi kuangalia michezo ya olimpiki?
 
Mchungaji Kuona za netball umedata, ungeona za beach volleyball si ungezima?
 
Umetoka lini shamba hats ushangazwe na uvaaji wa wacheza netball?,Fanya utafiti kwanza,mavazi wanayo yavaa huwawezesha kuruka,kuinama,lakini pia huwafanya wawe huru,zaidi huvaa chupi, na scantaiti
 
Utakuwa umeanza kuangalia michezo juzi nini! wenzio tushazoea riadha,netball,gymnastics na tennis tunamwona Serena na "kichupi" chake na tunaona mwororo tu.
 
Zamani pale Relwe Gelezani kulikuwa kunachezwa sana netball,watu walikuwa wanajaa sana,baadae wale wachezaji wakabadili uvaaji,wakawa wanavaa visketi vifupi na vibana ngozi...gafra watazamaji wakapungua.
 
Back
Top Bottom