Boveta
JF-Expert Member
- Jul 23, 2019
- 3,300
- 4,003
Aiseee nimecheka sana kwa ili jibu.Mkuu kujishusha hadhi kivipi wakati apo ulipoenda kula ndo hadhi yako ingekuwa una hadhi kubwa ungeenda kula serena,au hyatt regency.
Aiseee nimecheka sana kwa ili jibu.Mkuu kujishusha hadhi kivipi wakati apo ulipoenda kula ndo hadhi yako ingekuwa una hadhi kubwa ungeenda kula serena,au hyatt regency.
Sijapata wapi zinapigwa mwanangu?? Si wanasema chanjo hizi za mabeberu zina madhara?
Mkuu kwani chapati tatu na supu mbili ndio kigezo cha hadhi yangu??"Chapati 3 na Supu mbili"
Hii sentensi inatosha kabisa kujua kua wewe ni mtu wa aina gani,
Eti utajishusha hadhi! umejuaje kua hadhi yako ipo juu kuliko huyo Mama lishe? umetumia criteria gani kupima hilo?
Jamaa ameamua kunichana live. Park Hyatt na Regency si patajaa kama kila mwenye hadhi akiend huko hapatatosha. Wengine tu ajichanganya huku huku kwenye jamii.Aiseee nimecheka sana kwa ili jibu.
Ahahaha sure mkuu, jama kaamua kunogesha uzi!!Jamaa ameamua kunichana live. Park Hyatt na Regency si patajaa kama kila mwenye hadhi akiend huko hapatatosha. Wengine tu ajichanganya huku huku kwenye jamii.
Hahhaa tayari ulikuwa unaandaliwa Misile la nguvu kama la North Korea.Nilipita kupata supu, akasema siku hizi hakuna biashara sijui kodi nitapata wapi, nikala kobisi sikujibu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jibu kwanza maswali yangu yote niliyokuuliza.Mkuu kwani chapati tatu na supu mbili ndio kigezo cha hadhi yangu??