AmeenDhambi ya wizi wa kura itamuandama mpaka kaburini
Anawawazia wana uamushoAnaonekana amechoka sana hata uso wake hauna tabasamu
Hata mabendera ana nafuu ila jamaa huyu mshamba nafikiri anamfuatia yule wa Chato kwa ushamba na ulimbukeni.
brigedia kinguKupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Kuvaa anajua Jakaya na JanuaryInaonekana kama hizo nguo zilikuwa saizi yake zamani na hivi sasa kapungua,ingawa viongozi wengi inchi hii kuvaa hawajui kabisa
Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Amenyonyoka mbona
Mtoto wa mjini JK wa msoga ndio alikua anajua kupigilia miongoni mwa viongoziInaonekana kama hizo nguo zilikuwa saizi yake zamani na hivi sasa kapungua,ingawa viongozi wengi inchi hii kuvaa hawajui kabisa
JK wa msoga ndio alikua anajua kupigilia miongoni mwa viongoziInaonekana kama hizo nguo zilikuwa saizi yake zamani na hivi sasa kapungua,ingawa viongozi wengi inchi hii kuvaa hawajui kabisa