Kivipi Mkuu?Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Sory mkuu ukimwacha kangi lugola hapo kati ya hao watatu walobaki ndo yupi[emoji60]Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Mawazo sana anajua kabisa kakalia kitu cha seifAnaonekana amechoka sana hata uso wake hauna tabasamu
Anafanya dayatii itakuwa...Amenyonyoka mbona
Basi mshauri wake wa dayati inabidi apimwe mkojo aiseeAnafanya dayatii itakuwa...
Ndio umeshapost na wewe mkuu 😀Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209
Kupost picha kama hii hatumtendei haki Raisi wa Zanzibar View attachment 941209