Jamani, huku sikutafutiwa njia ya kutapeliwa???

Jamani, huku sikutafutiwa njia ya kutapeliwa???

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Posts
3,773
Reaction score
3,474
Wakuu habari zenu.
Kuna ujumbe wa airtel wamenitumia sasa sijui ni kweli au ni kutafuta njia nyingine ya kutapeliana?
Na hiyo namba ni ya kweli???
Watu wa airtel em wekeni wazi kwa hili.
5bb6f01eb4be40812f68e4965bc9a16e.jpg
 
Ungeona namba tupu bila alama zao, yaani kukuambia kuwa imetoka wapi huo ndo ungekuwa utapeli.
 
Back
Top Bottom