Jamani hilo neno "mchakato" lisitumike ktk ofisi za serikari


ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
kama unafuatilia maswala yoyotye katika ofisi za serikari ukipambana na neno hilo ujue hapo usumbufu na ucheleweshaji unaanza na linapelekea mianya ya kukosa uadilifu kwa watendaji wa serikari na mwishowe ni Rushwa. naomba tujadili wana JF mnaonaje.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
rushwa na serikali ya ccm ni chanda na pete
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
siku hiz neno mchakato limekuwa la kujitetea kila kitu ukioji,unaambiwa tuko kwenye mchakato tena ilo neno muheshimiwa pinda na jk upenda sana kulitumia,linatumika kujitetea pale kiongoz anapishindwa kuwajibika
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 1,225
Kama utendaji wetu umegeuka kuwa wa maneno zaidi kuliko vitendo, hauwezi kuacha kulitumia neno hilo
 
T

Teko

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2010
Messages
218
Points
195
T

Teko

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2010
218 195
Nikweli hili neno wakati mwingine hadi linaudhi! Nakumbuka kuna wakati nilikuwa nafuatilia barua yangu ya kikazi katika ofisi fulani ya serikali kila nikienda naambiwa barua yangu ipo katika" mchakato". Ile barua ilikuja kutoka baada ya miezi mitatu!
 
E

emike

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
346
Points
195
Age
48
E

emike

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
346 195
kuna haya maneno mawili ambayo watendaji wazembe katika idara zote wanayatumia mara kwa mara kuhalalisha uzembe wao,na ingekuwa amri yangu basi yangefutwa kwenye kamusi ya kiswahili na ni hilo la mchakato na changamoto.siyo kitu cha ajabu siku hizi ukifuatilia issue yoyote jibu utajibiwa kuwa hiyo ni changamoto na tuko kwenye mchakato wa kufuatilia na hata urudi mara kumi jibu ni hilo hilo.haya maneno mpaka miaka ya 1990s hayakuwepo kwenye kamusi ya kiswahili nahisi ujio wake una madhara makubwa kwa taifa letu!!!!
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,349
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,349 2,000
Mchakato maana yake ni "process' sasa lisipotumika neno hilo serikalini kitu gani kitaweza kutekelezeka bila ya mchakato.
Cha msingi na cha maana ni kuwa hiyo michakato iwe na time frame ambapo tunaweza kuuliza kulikoni iwapo muda umepita kabla ya utekelezaji
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
Mchakato maana yake ni "process' sasa lisipotumika neno hilo serikalini kitu gani kitaweza kutekelezeka bila ya mchakato.
Cha msingi na cha maana ni kuwa hiyo michakato iwe na time frame ambapo tunaweza kuuliza kulikoni iwapo muda umepita kabla ya utekelezaji
Tatizo linatokea hapo kwenye hilo neno procces procces haina mwisho mkuu anaweza kuwa hata miaka kumi
 

Forum statistics

Threads 1,285,680
Members 494,726
Posts 30,870,097
Top