Jamani hii sukari!


Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
260
Likes
4
Points
35
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
260 4 35
Wakuu heshima yenu! Juzi jumamos nilishindwa kuamini masikio yangu pale shoprite mliman city. Huwa nina mazoea ya kununua baadhi ya bidhaa za nyumbani pale ikiwemo sukari. Cha kushangaza juzi nimeenda kama kawaida nikachukua pakiti 10 za sukari kila moja ikiwa ni 1 kg. Wakati ninaenda kulipia nikashangaa yule mhudumu ananiambia kuwa siruhusiwi kununua zaidi ya kilo 3 na hata waeweka matangazo. Nilishikwa butwaa ila ndio hivyo. Nadhani watanzania tunaelekea kubaya sasa.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Ina maana 1kg ni rahisi sana pale? Ikimaanisha kila Mtanzania afikae pale na aweze kumdu bei? Ama lengo lao ni nini baada ya majibishano humo ndani?
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Hii nchi inafurahisha sana.....Mbona hawatafuti chanzo? Waalianza mafuta, sasa sukari, sijui kitafuata nini
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,227
Likes
14,076
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,227 14,076 280
Hii nchi inafurahisha sana.....Mbona hawatafuti chanzo? Waalianza mafuta, sasa sukari, sijui kitafuata nini
wenyewe wako bize kuomba ridhaa ya kuongoza nchi kuipeleka shimoni, suti za mwarabu zinatumaliza.
 
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
260
Likes
4
Points
35
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
260 4 35
Ina maana 1kg ni rahisi sana pale? Ikimaanisha kila Mtanzania afikae pale na aweze kumdu bei? Ama lengo lao ni nini baada ya majibishano humo ndani?
Nikilinganisha na maduka ya mitaani huwa naona pale bei iko chini kidogo. Kwa mfano saiv sukari mtaani ni kati ya 2000 hadi 2500 wakati wao wanauza 1900!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
no comments.
 

Forum statistics

Threads 1,214,680
Members 462,829
Posts 28,519,590