Jamani eeeh, wenzenu wameingia Disco | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani eeeh, wenzenu wameingia Disco

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 25, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nice tube, I like it
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [h=1]Aramba Haaaaaaaam[/h]
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ngoja waje wakulambe na wewe siunawajua lakini baadae kidogo..mkuu mwajuma
     
  5. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tujaribu kutafautisha "Uarabu" na "Uislamu". Hiyo wanayocheza ni ngoma ya kienyeji ya Waarabu (ambao kuna Wakristo, Waislamu na Wayahudi). Mavazi waliyovaa ni mavazi asilia ya Kiarabu.
     
  6. eddiom

    eddiom Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    sawa kabisa ndugu Straddler ngoma hio ni katika utamaduni wao wao. haina uhusiano na dini ya kiislaam.
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ... unang'ang'ania Bongo mno na weye.. hebu jaribu kutembea.. au walau kuuliza watu waliokwishafika nchi za "kiarabu" za Jordan, Syria, Lebanon, na Iraq......... IMGlargephotoArabChristians.jpg ....... Christian in Palestine holds a crucifix.jpg ...................... Hizi Dini wenyewe wako Middle East, sisi huku ni wavamizi tu. Na huko chokochoko hakuna. Wenyewe wanaazimana na chumvi.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    leo nimecheka saaaana mi nilijua naangalia
    ile ya pale migo traventine
    mara naona kina yakheeee
    asee nipo hoooi
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Usiwe mjinga hata unapoelimishwa kijana. Wewe ina maana hata hujui hiyo dini unayofuata asili yake ni wapi, loh!

    Waarabu wako jamii ya waislamu na wakristo, na wote mavazi yao ni ya aina moja (kanzu, kilemba.....) kama huku kweetu wanavyovaa lubega, kanga, kaniki...
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ahh kumbe Palestina nchi ya Israeli.
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwani mimi nafuata dini gani?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    duuuh hii mbona noouma
     
  14. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inaweza kuwa "Palestina nchi ya Israel" au "Israel nchi ya Palestina"............... Who cares? Certainly not me.!!!
    Ya kwetu yanaelekea kutushinda, hayo ya Palestina na Israel tutayaweza wapi? Wanapigania ardhi hao, wakati sisi tumekazania kuuza ardhi kwa pesa kiduchu..!!!
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kumbe Msikitini wanapiga DISCO.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,505
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Uarabu na Uislamu hautenganishwi!!
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    Christian in Palestine holds a crucifix.jpg ....... IMGlargephotoArabChristians.jpg ...............................:becky::becky::confused2::confused2:
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    sawa na ukatoliki na uroma,lol
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Au uendawazimu na uCCM.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    au ufisadi na mtu fidenge,lol
     
Loading...