Jamani Eeeh, COSTECH naomba paheshimiwe

Jamani Eeeh, COSTECH naomba paheshimiwe

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,158
Reaction score
2,709
<div class="bbWrapper">Hivi sisi watanzania tutaendelea lini jamani,nawapongeza Tume ya sayansi na mawasiliano kuweka mazingira mazuri ya watu wa IT kufanya kazi zao,pia kuna access free ya internet wireless,sasa kuna hawa wabongo wanakuja na kuichezea mara wazime access point mara wa connect direct katika computer zao,yaani wamejisahau imewekwa pale itumike na watu wote wanaotumia ile innovation space naomba tuheshimu taratibu na mamlaka jamani tujiheshimu japo kidogo ......haya wanaconnect hivo uliza wanafanya nini....ni kudownload movies na wakimaliza on top of that wanaplay hapo hapo hizo movie wanaanza kuangalia pashageuzwa cinema show sasa.....hivi jamani tunakasoro gani sisi weusi?<br /> <br /> Ujinga sisi,vita sisi, umaskini sisi.....hebu jamani endeleeni kidogo basi.....sawa sikatai wewe kuangalia movie vaa headphones basi sikiliza mwenyewe watu wanafanya kazi hapo........! Nawasilisha hebu tubadilike:director:</div>
 
<div class="bbWrapper">na wewe ungefanya mabadiliko on the spot,sio wote wako JF,,play ur part</div>
 
<div class="bbWrapper"><blockquote data-attributes="" data-quote="mirindimo" data-source="post: 3865159" class="bbCodeBlock bbCodeBlock--expandable bbCodeBlock--quote js-expandWatch"> <div class="bbCodeBlock-title"> <a href="/threads/jamani-eeeh-costech-naomba-paheshimiwe.263475/#post-3865159" class="bbCodeBlock-sourceJump" rel="nofollow" data-xf-click="attribution" data-content-selector="#post-3865159">mirindimo said:</a> </div> <div class="bbCodeBlock-content"> <div class="bbCodeBlock-expandContent js-expandContent "> Hivi sisi watanzania tutaendelea lini jamani,nawapongeza Tume ya sayansi na mawasiliano kuweka mazingira mazuri ya watu wa IT kufanya kazi zao,pia kuna access free ya internet wireless,sasa kuna hawa wabongo wanakuja na kuichezea mara wazime access point mara wa connect direct katika computer zao,yaani wamejisahau imewekwa pale itumike na watu wote wanaotumia ile innovation space naomba tuheshimu taratibu na mamlaka jamani tujiheshimu japo kidogo ......haya wanaconnect hivo uliza wanafanya nini....ni kudownload movies na wakimaliza on top of that wanaplay hapo hapo hizo movie wanaanza kuangalia pashageuzwa cinema show sasa.....hivi jamani tunakasoro gani sisi weusi?????????? Ujinga sisi,vita sisi, umaskini sisi.....hebu jamani endeleeni kidogo basi.....sawa sikatai wewe kuangalia movie vaa headphones basi sikiliza mwenyewe watu wanafanya kazi hapo........! Nawasilisha hebu tubadilike:director: </div> <div class="bbCodeBlock-expandLink js-expandLink"><a role="button" tabindex="0">Click to expand...</a></div> </div> </blockquote><br /> kuingia humo inakuwaje nataka kiuja tembeleaaa</div>
 
<div class="bbWrapper">Me nadhan hiyo inaimarisha sys zaidi,kwani wakifanikiwa kuzuia sys inakua imara zaidi na wamiliki wanakua na utaalam zaidi. Hata nje ndo inakua hivyo mbona. Eg.Wamiliki wa FB wanawapa zawadi maprogrammer wao wanaoweza ku bypass their security sys ili wapate sys imara zaidi. Sioni tatizo sana.</div>
 
<div class="bbWrapper"><blockquote data-attributes="" data-quote="Good Guy" data-source="post: 3874601" class="bbCodeBlock bbCodeBlock--expandable bbCodeBlock--quote js-expandWatch"> <div class="bbCodeBlock-title"> <a href="/threads/jamani-eeeh-costech-naomba-paheshimiwe.263475/#post-3874601" class="bbCodeBlock-sourceJump" rel="nofollow" data-xf-click="attribution" data-content-selector="#post-3874601">Good Guy said:</a> </div> <div class="bbCodeBlock-content"> <div class="bbCodeBlock-expandContent js-expandContent "> Me nadhan hiyo inaimarisha sys zaidi,kwani wakifanikiwa kuzuia sys inakua imara zaidi na wamiliki wanakua na utaalam zaidi. Hata nje ndo inakua hivyo mbona. Eg.Wamiliki wa FB wanawapa zawadi maprogrammer wao wanaoweza ku bypass their security sys ili wapate sys imara zaidi. Sioni tatizo sana. </div> <div class="bbCodeBlock-expandLink js-expandLink"><a role="button" tabindex="0">Click to expand...</a></div> </div> </blockquote><br /> Mtoa hoja anamaanisha watu wanaochomoa connection ya access point na kuweka pc zao directly ili kupata speed kubwa ya internet ,wakati wenzao wakibaki hawana access ya internet, na wala sio ma hackers , ni wabinafsi tu</div>
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom