Jamani degree pumba za msemakweli ziliishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani degree pumba za msemakweli ziliishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pawaga, Apr 11, 2011.

  1. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusoma kitabu cha jamaa mmoja anaitwa Kainerugamba. Kati ya mambo mengne mwandishi alitoa orodha ya majina kumi ya watu wenye vyeti bandia (digrii hewa).Baadhi ya MAFISADI wa elim ni viongozi wakubwa serikalini mfano,. Makongoro Mahanga,Lukuvi,Mary Nagu,Kamalla,Diallo na Nchimbi. Pia TCU walitoa tamko na kuwataka walioandikwa wapeleke vyeti vyao TCU kwa uhakiki na udhibitisho wa uhalali au ubandia. Sasa wana JF,..yeyote aliye na taarifa ya TCU naomba anijulishe la hao TCU na pia walioandikwa walichukua hatua gani dhidi ya Msemakweli?. Asanteni sana!.
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitabu kilipigwa vita na baadhi ya hao mafisadi,iliripotiwa kwamba kuna jamaa alikuwa ananunua nakala nyingi ili zisisambae,baadhi yao walimshitaki Msemakweli eg Diallo,nadhani kesi inaendelea,wengine waliuchuna kabisa sijui kuashiria ukweli au kuupuuza ukweli
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,387
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Hata mi naona kinerugaba bora aachane nao mana hamna hata aliyewajibika kwa utapeli huo. Mfano leo kuna dr.aliyetajwa,anafanya PhD mzumbe. Ni mambo ya ajabu ambayo ameachiwa Msemakweli tu wakati ujambazi wa elimu kama huo ilibidi wawe jela,ila kwa kuwa uozo umeanza kuoza tena ,wote wanaona poa tu!
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mimi wengi walitishia kwenda mahakamani kama ilivyokuwa katika orodha ya mafisadi ila mpaka sasa hakuna aliyekwenda wote wanatishia hii inathibitisha yupo sahihi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    Mimi natamani huyo msemakweli

    aandike waliopata ubunge na vyeo vingine kwa ngono.....

    Nitanunua hicho kitabu
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,897
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    angechunguza hata elimu za sekondari tujue akina makamba snior ilikuwaje,makamba junior inaeleweka alisolve fake o level,
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 6,608
    Trophy Points: 280
    Wapi hapo mkuu?
     
  8. g

    gambalanyoka Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diallo amemshitaki kaneirugaba na kesi ipo mahakamani ila kaneirugaba haendi mahakamani
     
Loading...