Jamani......Dada huyu kwa kalenda ndiye mwenyewe.............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Yaani hapa mtaani yupo huyu dada ambaye Mola kampendelea kihaswa yaani kwa kila kitu ambacho kijidume cha kileo angependa GF wake au hata mwandani wa maisha awe nacho...................

Lakini kweli hakuna kizuri kisicho na kasoro....................Yaani lolote vijana wakimwambia yeye akubaliana nao...............na hupenda kuwachapa kalenda huku akijua kabisa utekelezaji wake utakuwa ni sifuri.....................Vijana husubiri kwa hamu kila mtu kwa wakati wake bila ya kujijua kumbe kawapanga kwenye mstari wa subira.................kama walivyokubaliana naye lakini utekelezaji wake hakuna.........Wakimwuliza ni mwepesi wa kuwachapa kalenda nyingine na matokeo ni yale yale tu.......

Hapa mtaani vijana bahati nzuri huwa wanakaa hapa kijiweni wakitafakari makali ya maisha............bila ya kujijua wamepitia suluba na kwata huyu dada wa shoka anazowatupia kimyakimya..............na sasa wanashangaa kumbe wako wengi kwenye hili dholuba la huyu mwanadada ambaye uzuri wake washahibiana na mwanasesere aliyepikwa akapikika..................................................

Vijana wamemwekea mkakati wa kumaliza hizi suluba kwa hiyo kwa wale wanaomfahamu msiache kumtonya akwepe hii mitego.........................mimi ni mzee sasa siwezi kuingilia haya ya kizazi kipya....................kwa hiyo nafunga domo langu.........kwake.............ingawaje haachi kunitupia shikamoo za hapa na pale...........binti huyu maridadi sana......................
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,710
Likes
46,040
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,710 46,040 280
Mjanja huyo....ila usikute kuna njemba inamega kiulaiiiiiini....

Nshamega sana mimi dizaini hiyo
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Si ukamwambie wewe unayemfahamu?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,214
Likes
875
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,214 875 280
leta picha mkuu
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
what i really know mwana nke hana ujanja kwa mwana nme if u aim it unakula, press it hard harder & high phylosophy, aningia kati unamenya, inatakiwa utundu na akili if u really want her utampata, hii ipo wazi, whatever age, ila mwanaume uwe wa hali bora somehow, u know what i mean
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kwa kweli huyo dada anafanya vizuri sana,ni´fikishie hongera zangu kwake.
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
watamchakachua muda wake ukifika
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Yaani hapa mtaani yupo huyu dada ambaye Mola kampendelea kihaswa yaani kwa kila kitu ambacho kijidume cha kileo angependa GF wake au hata mwandani wa maisha awe nacho...................

Lakini kweli hakuna kizuri kisicho na kasoro....................Yaani lolote vijana wakimwambia yeye akubaliana nao...............na hupenda kuwachapa kalenda huku akijua kabisa utekelezaji wake utakuwa ni sifuri.....................Vijana husubiri kwa hamu kila mtu kwa wakati wake bila ya kujijua kumbe kawapanga kwenye mstari wa subira.................kama walivyokubaliana naye lakini utekelezaji wake hakuna.........Wakimwuliza ni mwepesi wa kuwachapa kalenda nyingine na matokeo ni yale yale tu.......

Hapa mtaani vijana bahati nzuri huwa wanakaa hapa kijiweni wakitafakari makali ya maisha............bila ya kujijua wamepitia suluba na kwata huyu dada wa shoka anazowatupia kimyakimya..............na sasa wanashangaa kumbe wako wengi kwenye hili dholuba la huyu mwanadada ambaye uzuri wake washahibiana na mwanasesere aliyepikwa akapikika..................................................

Vijana wamemwekea mkakati wa kumaliza hizi suluba kwa hiyo kwa wale wanaomfahamu msiache kumtonya akwepe hii mitego.........................mimi ni mzee sasa siwezi kuingilia haya ya kizazi kipya....................kwa hiyo nafunga domo langu.........kwake.............ingawaje haachi kunitupia shikamoo za hapa na pale...........binti huyu maridadi sana......................
Ndege mjanja....??
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hehehe hehehe
tundu linaandaliwa sasa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
what i really know mwana nke hana ujanja kwa mwana nme if u aim it unakula, press it hard harder & high phylosophy, aningia kati unamenya, inatakiwa utundu na akili if u really want her utampata, hii ipo wazi, whatever age, ila mwanaume uwe wa hali bora somehow, u know what i mean
usikremishe sweetie.
si kila frmula inaingia kwa hesabu zote.
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
308
Likes
17
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
308 17 35
weka picha huyo anafaa kuoa kabisaa!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151