Jamani brela wanaboa


mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
37,299
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
37,299 2,000
Yaani hao sijui kwanini hawajiongezi haswa kiteknolojia ni majanga matupu.. mtu ukiwa unajua ya teknolojia unasikitika sana kuona waliyonayo..
Mwambie huyo uliyekuwa karibu naye hpo lumumba unatuambia sisi tena?

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
409
Points
500
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
409 500
Hao ndo BRELA bhana,
Ni kitega uchumi cha watu, nimeandikisha jina la biashara naambiwa nitoe Tsh 30,000/= ili nishughulikiwe haraka. Unaongea na mtu yeyeto mwenye kitambulisho au wale walinzi wao GEMA security. Au kuna mtu anaitwa Teacher unapata certificate baada ya siku mbili.

Lyandembela1

Nawasilisha
Mbona hizi taratibu unafanya mwenyewe tena online na pesa unalipa hta kwa simu. Nimefanya mimi January sikutoa hata senti kwa hao watu, zaidi tu nilienda wanielekeze sehemu baada ya kukwama na nikamaliza kila kitu baada ya hapo.

Kwa kifupi nilichokiona pale maana kuna siku nilikuta wadau wanamshinikiza yule mfanyakazi wa pale awafanyie mchakato wa kujaza jamaa akawa anakataa anasema sio utaratibu waliopewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,851
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,851 2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,586
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,586 2,000
Hao wanachaji elfu 50 kutaka kujua kama jina la kampuni limeshatumika au la.. eeeeh elfu 22 kusechi tu. Ni majanga
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,682
Points
2,000
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,682 2,000
Unapeleka nyaraka zinakaguliwa unazndikiwa ukalipie bank ! Baada ya kulipia na kukata risiti unapeleka nyaraka na hapo ndo utakoma maana utaambiwa njoo baadaya siku saba ukienda utaambiea kesho kutwa hapo utazunhushwa hata mwezi then unarudishiwa nyaraka zako eti umekosea kaanze upya ! Jirekebisheni ama tuwataje humu!
Tz bado sana walisema Brela sasa ni digital lakini hata kwa hard copy bado hawajaweza.
 
kiunzi

kiunzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
218
Points
250
kiunzi

kiunzi

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
218 250
Unapeleka nyaraka zinakaguliwa unazndikiwa ukalipie bank ! Baada ya kulipia na kukata risiti unapeleka nyaraka na hapo ndo utakoma maana utaambiwa njoo baadaya siku saba ukienda utaambiea kesho kutwa hapo utazunhushwa hata mwezi then unarudishiwa nyaraka zako eti umekosea kaanze upya ! Jirekebisheni ama tuwataje humu!
Wataje, hapa kazi tu washughulikiwe mapema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,258
Members 494,502
Posts 30,855,772
Top